Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stara Thomas!

Discussion in 'Jamii Photos' started by eRRy, Feb 23, 2011.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Aliyekua muimbaji wa nyimbo za bongo fleva Stara Thomas sasa amempa Bwana Yesu maisha yake!
    Hapo awali alisikika kwa nyimbo maarufu kama Sikia, Sitorudi nyuma, my body na Chldren rights ambapo hivi karibuni amevuma na wimbo wa nipigie alioshirikishwa na AT.
    “Nilipata wito kutoka kwa Yesu kwa kuwa aliwaita watu wote wasumbukao na kulemewa na mizigo waende kwake atawapumzisha” alisikika akisema Stara
    Awali alikua akiabudu dhehebu la Jamatrine kwa sasa anaabudu kanisa la Shalom lililoko Mbezi Salasala! Karibu kwa Bwana Yesu Stara!


    Source: Stara Thomas ameokoka! « Strictly Gospel
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .....Hongera zake kwa kuchagua fungu lililojema.
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu tujumuike pamoja dada
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    God news kama atasimama!
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Never turn back
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kaacha bangi au anazuga
     
  7. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    mboni binaadam mu wabishi na wapinzani katika kila suala au jambo?? Hii sio siasa jamani, ni imani ya mtu aliyeamua kumkabidhi muumba wake maisha yake, wewe unaleta masihara... Ole wako!!!
     
  8. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usirudi nyuma dada stara ila tambua kwamba kuna vishawishi sana unapokuwa katika kumuabudu mungu, kaza buti na imarisha imani yako, maana tunao wasanii wengi ambao wamejitangaza kuwa wameokoka ila matendo yao hayalingani na dhamira zao, tutakutambua kama umeokoka kwa matendo yako na sio kauli yako
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Gospel inalipa
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amefanya jambo la maana kufanya uamuzi huo, maana na umbo lake inavyoonekana katika sekta binafsi kama ya bongo flava lisingempa ushindani sana.... Hongera sana dada yangu
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni jambo zuri kumpokea mungu wa kweli!!
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nasubiri albamu yake ya nyimbo za injili.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ray C si nae aliokoka halafu akarudi kwa kundi la kushoto?
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Afadhali! aache kile kitu cha arusha...
     
  15. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    una ushahidi na unayoongea kwamba alikua anatumia kitu cha arusha?? Kama unao tupe na source tafadhali
     
  16. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kwahiyo una maana gani???
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    amen
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu Bi-Dada nilimu-watch jana EATV akiwa anahojiwa kwenye kipindi cha "Wanawake Live".. Nilikuwa shocked na majibu aliyoyatoa kuhusu "Mabomu ya Gongo La Mboto"!

    Mtangazaji: Unaongeleaje kuhusu matatizo ya G'Mboto?

    Stara: Matatizo mengine ni ya kujitakia... Mume anapojenga nyumba hakikisha umshauri asijenge karibia na Kambi za jeshi... Nasikia wengine waliambiwa lakini wakawa wabishi...Blah Blah...


    !
    !

    She was sounding like "Debe Tupu..."
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :decision: :decision: :decision:
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama alitamka hivyo mungu amsamehe, kwani sisi binadamu hatuwezi kumuelewa!!!! hajui alitendalo na hajui anafanyanini.. maybe ni miaka saba ya bhanghi
     
Loading...