Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

star TV

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jun 10, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    jaman kuuliza co ujinga, hv ni kipindi gani kinaendelea startv mbna km celewi elewi?
     
  2. U

    Ubhumara Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimefurahi sana kupata fursa hii. Bajeti ya mwaka huu ni bure kabisa. Naweza kuiita futuhi.
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    yaani hatutofautiani, bado wameniacha feri hadi mda huu
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    teh teh, bt hyo post ni ya kitambo ati Comi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mimi nawapenda startv. Mgeni wao kasema serikali ya Tanzania ni legelege. bajeti ikataliwe ili ikasukwe tena na Bunge liahilishwe hadi baada ya miezi 3. Mia
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh,itawezekana kwel ktk sirikali ya m.k.w.r?
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Charmy, kila J'2 kuna Uzi maalumu ambao upo mda mrefu, ambapo nadhani ulianzishwa kwa mashirikiano baina ya Invisible na Yahya M. (Mtangazaji wa StarTV)
    uzi huo upo jukwaa la Siasa ambapo yeye Yahya M. ni member wa Jf na anakaribisha members wengine kushare topics itakayokua kipindini.
    That's why umemsikia akitaja sana Jf, na pia anachukua comments toka fcbk.
    Au sicho hicho ulichotoka kujua?
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Judgement uko deep mkuu....mzima weye
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Cute mtu wangu niko mzima, naangalia mpira muda huu Spain & Croatia, time ndo inatubana kiasi cha kukosa time ya kuvinjari humu kwa kujinafas, hichi kipindi cha Bunge la budget muda mwingi tunatumika kuweka sawa transactions za wakubwa hapa Dom.
    Nipe mpya kama zipo.
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    thnx Judgement
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...