Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGUNGO, Apr 9, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Star tv kwanini inabagua kusoma gazeti la mwanahalisi na raia mwema?habari za upinzani hurukwa ktk magazeti,kwanini hv?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Kwani Diallo ana cheo chochote sirikalini?
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani gazeti la Mwanahalisi na Raiamwema ni magazeti ya kila siku? Hilo la kurukwa kwa habari za upinzani lisikupe shida kwani mtaani nako wanazuia watu kusoma au wewe ukishasomewa vichwa vya habari haununui tena gazeti?
     
  4. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yani humu mkuna watu mawazo yao kila kitu ni kuwaza upinzani kwa kila anachokiona, hamna kazi za kufanya? kuweni busy na kazi siyo kusubili upinzani unafikili wao hata wakichukua dora watakujazia pesa mfukoni bila kufanya kazi. Halafu hata ratiba za magazeti hujui unawaza upinzani tu.
     
  5. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,042
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Ww ndo hujaelewa na sio kuwaza upinzani kwani kuna hoja hapo. HABARI ZA UPINZANI hii ni sehemeu kuu ya swali halafu anza kujibu. Usiwaze kinyume kila siku hukusoma kiswahili????????????????? Darasani
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu,kabla sijatoa mchango wangu,ni LAZIMA ukumbuke kuwa:
    1:MAGAZETI yana MAANA PANA SANA!!!
    Hii ni kutokana na sababu ZIFUATAZO:
    a/MAGAZETI ni MAJARIDA yenye MAANDISHI yaliyo undwa na MANENO ambayo yana VIPENGELE vidogovidogo zaidi vinavyo itwa HERUFI!!
    Kila herufi Kubwa hapo juu inabeba maana inayojitegemea!
    2.WAPINZANI ni MAANA mbaya ZAIDI!!
    Kwani lina maana kama NNE HIVI:
    a/Walio zoea kupinga
    b/Wahaini Nk!
    3. MWANAHALISI,MTANZANIA,RAIA MWEMA,TBC au TV TUKUYU zina MAANA zinazotofautiana!!
    KWANI:
    1.KILA MOJA INA MAANA YAKE.
    2.kila moja Linatoka Mara MOJA KWA WIKI na
    MBAYA ZAIDI,
    Kila wiki kwa Kila moja maudhui yanatofautiana!!

    INAYO UMIZA KICHWA SANA ni kuwa MWAKA una WIKI 52 na sina UHAKIKA wewe UNA WIKI NGAPI?
    -Baada ya kuyasoma maswali yangu na Kuyaelewa,hivyo kukupa uwanja mpana zaidi wa kujieleza:
    1.RUDI HAPA.
    2.Soma MAELEZO YANGU ili YAKUSAIDIE kujenga HOJA NZURI ZAIDI.
    3.MIMI na GREAT THINKERS WENZAKO TUTARUDI HAPA,ili Kuona Uwezekano wa Kuchangia Kwa kukufungukia zaidi!
    MY TAKE:
    ubongowamwananchi says thanks for this very useful post!!
     
  7. S

    STIDE JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35


    Mkuu wewe ni noma mara hii tu umekuja na ID mpya!!?
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimesoma post yako kuhusu Vipi Gazeti la Mwananchi sikukuelewa. Nimesoma hapa.sijakuelewa tena!
    Unatoa kauli kama alizokuwa anazitoa John Okello baada ya mapinduzi ya Zanzibar!
     
Loading...