Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by samilakadunda, Mar 10, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nipo morogoro sipati star TV kwa mda wa miezi miwili sasa,nashindwa kuelewa nitatizo langu tu? au nitatizo la wanamorogoro wote??nisaidieni niweze ungana na uzinduzi wa kampeni za wana CDM huko ARUSHA
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mimi niko kanda ya magharibi inapatika,nadhani ngoja waje watu wahapo ulipo. Utaupata ukweli kama nikwako au mkoa wote.
     
  3. araway

    araway JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu namimi nipo moro nazani ni miezi mitatu sasa siipati sta tv na itv
     
  4. m

    mtamba Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yahaya wa star tv wasaidieni watu wa moro wapate matangazo
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,008
    Trophy Points: 280
    Umechelewa ku-report, tutalifanyia kazi hili tatizo lakini inachukua kama masaa 72, hivyo hutaweza kuona uzinduzi wa Kampeni za Chadema.
    Tutajitahidi kufanya kila liwezekanalo uone uzinduzi wa kampeni za CCM (kama watazindua kweli) na vyama vingine.

    Asanteni na poleni kwa usumbufu.
     
  6. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    pole kaka ila itv inapatikana ,nikweli iakipotea ila ilirudi kama wiki mbili hivi
     
  7. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Poleni wana Moro.
     
  8. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ww acha upuuzi ! mimi naumwa jino wewe wanitibu mguu
     
  9. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yupo kazini anatumia vizuri bundles alizolipiwa
     
  10. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bora wewe huku mbeya sipati tv za kibongo kasoro channel ten ndio inashika.
     
  11. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    star tv walibadirisha simborete na wewe itabidi ubadili kwenye risiva yako weka namba hizi fr 3886vsr4900 ukishindwa ni pm nipo hapa kasoro meli
     
  12. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwakweli chaneli karibu zote za Tz ambazo ziko kwenye hii sateliti ya intelsat 906 @ 64e zinapatikana kwa shida kupitia dish la futi 6 TBC kidogo ina nafuu sijui tatizo hili liko kwenye sat au uplink za tv zetu.
     
  13. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tatizo ni mpunga makampuni yetu mengi wamenunua bandwisi chache sio sat wala uplink frengwens ya imani tv ni 3780v1666 elimu bila mipaka
     
Loading...