Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star TV warudia Miss TZ,wachakachua kuzomewa kwa JK

Discussion in 'Celebrities Forum' started by urasa, Oct 3, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiku wa kuamkia leo tar 3 oct kituo cha star tv walikuwa wanafanya marudi ya shivdano la miss tz 2010,kile kipengele cha yule miss aliyezomewa tokana na kumfagilia jk wamekiondoa,hivi wanafanya hayo kwa maslahi ya nani haswa?wanatufanya sisi ni mandondocha?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli hata mimi nilikuwa naangalia nikaishia kustaajabu!
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutawafuatilia kila kitu wanachofanya iwe kwenye kampeni zao hata kwenye hizo media zao hadi waache ujinga wao
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    Hadi STAR TV nao wamenunuliwa??? Hee makubwa!! Wangetakiwa wasiedit kitu chochote pale.
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Labda muda uliotengwa kutangaza hicho kipindi ni mfupi kuliko urefu wa tukio la mchakato wa Miss Tanzania, hivi wakaamua wapunguze urefu wa kipindi. Wakaanza kujadili sehemu gani tukate, kule mwanzo kwenye utambulisho, pale alipoteleza yule mlimbwende na kuanguka, pale yule miss aliyepozomewa, pale mshindi alipopatikana, pale gari ilipotolewa nk; na kuamua waondoe huyo aliyezomewa!!! Ni mawazo tu, ila Mkuu wa Star TV ana jibu la uhakika, nashauri wana JF walioko Mwanza wamfuatilie.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    STAR TV inamilikiwa na kada wa CCM Anthony Diallo.

    labda huyo mlimbwende asingezomewa hicho kipengele kingekuwa kinarudiwa kila siku.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Hata kama wamechakachua, lakini wamechelewa kwani kila mtu aliona live.......zaidi wanazidi kuweka kumbukumbu za watu vizuri kuhusiana na tukio lile.
     
  8. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani hamfahamu kuwa STAR TV na RADIO FREE AFRICA ni mali ya kada maarufu wa CCM Mzee DIALLO???. Hivyo si ajabu kutokea hayo yaliyotokea.
     
  9. m

    mbezibeach Senior Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hata mimi kabla ya kuona marudio yao sikuwahi kufikiri kwamba kuna-miss aliongea upuuzi kiasi kile..ila nikashangaa anachekacheka halafu wakamkata kumbe baadae alizomewa?
     
  10. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hicho kipengele hakikutakiwa kuchakachuliwa kilikuwa cha muhimu sana
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hiki chama acheni kife kama watu feki kama Diallo ndio wanaitwa makada wa chama!!
     
Loading...