Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv wanarusha kipindi kuwahadaa wananchi juu ya kugoma kwa gamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyenyere, Nov 27, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kipindi kimejaa makada wa CCM tu. Wanajaribu ku-justify dhana nzima ya kushindwa kujivua gamba. Ni aibu kuu kwa Yahya na star tv
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi sijakiangalia. Lakini ninachojua ni kwamba kipindi kikiendeshwa na Yahya m basi siku hiyo kipindi ni kibovu usipime. Huyu jamaa hajui maana ya mijadala huru hata kidogo. Anataka kusikia alichokipanga mwenyewe kichwani mwake.
     
Loading...