Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

star TV vipi kuhusu uzinduzi wa kampeni Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by maswenga, Mar 10, 2012.

  1. m

    maswenga Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    nimesoma vyombo vya habari mbalimbali leo vikinukuu kuwa Star TV itaonyesha live coverage ya uzinduzi wa kampeni za cdm kuanzia saa tisa alasiri. Naona sasa inaelekea kumi kasoro ni tamthiliya kwa kwenda mbele. Kulikoni?
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila kitu kipo sawa Staa Tv wapo uwanjani wanaweka mitambo yao sawa na hakika kuanzia muda waliopanga kurusha watakuwa hewani.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo bado mambo hayajaanza hapa uwanjani.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Post posted Today 15:29.
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Mwanza Tanesco wamefanya kama walivyotumwa ili tusishuhudie,pse makamanda walio front tupeni through JF na roho zetu zitasuuzika
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi naona tamthilia tu.
     
  7. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 60
    kama kweli wanaonyesha si wangetoa excuse kwa kuchelewa kuonyesha kama walivyosema..wengine tuna kazi za kufanya hatupo kuangalia series hapa..
     
  8. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tamthiliya wamewekewa ccm waangalie ili baadae wamwagiwe sumu ya ukombozi
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Star tv msituangushe kwani hata sisi wanafunzi hatutasoma leo 2kisubiri kwa hamu kuona wakombozi wetu wakifanya vitu uwanjani' LONG LIVE CHADEMA, kamanda nassary, kamanda Lema na wengne wote.........
     
  10. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Tamthilia imekwisha, naamini muda wowote watatupeleka kwenye uwanja wa mapambano..
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe nashangaa naona tamthiliya ya uphilipino ndo imeisha inawezekana wakajiunga muda si mrefu.
     
  12. k

    kitero JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ndio chanzo kikuu cha div 0, eee mungu tuepushe na janga hili
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie niko zangu naangalia Mpira kupitia Dstv supersport 3 Kati ya Bolton na Qpr mpaka sasa dakika ya 16 wako bila bila. Huu usanii wa CDM mie siuwezagi
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio star tv ni pesa ambayo CDM wamelipa kwa ajili ya matangazo, wamelipia masaa 2 tu hela hakuna chama kimefilisika, mnategemea nn? Au mnafikiri wanarushiwa bure? Kweli wajinga wali wenu
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watanzania wameshaona siasa za CHADEMA hazina tofauti na Tamthilya. So zote hizo size yako endelea kuburudika.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si walisema watatembeza bakuli Arumeru ili watate makwanja ya kampeni? Waajabu kweli wao ni wakanza kusema watanzania wana hali ngumu wakati huohuo wanawanyang'anya hata kidogo walichonacho kwa kuwatembezea bakuli.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kazi ulionayo ya kufanya ni kuangalia uzinduzi wa Chadema? halafu jioni utakula uzinduzi? Hakika kwa mtindo huu malalamiko ya maisha magumu yatakuwa kama series uanazozikataa. Funguka, fanya kazi , Chadema hawatakuletea pesa mfukoni bali watataka wakunyang'anye hata kidogo ulicho nacho kwa bakuli lao.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanataka waonekane wakitembeza bakuli lao kuomba pesa? Hivi watanzania hatushtuki kuona kama hawa ni wasanii?
     
  20. U

    Uswe JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wimbo wetu unaenda hivi

    CHADEMA CHADEMA - Peoples Power!
    TANZANIA TANZANIA - Peoples Power!

    cool!
     
Loading...