Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv tuongee asubuhi na wachambuzi walewale kila siku!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Determine, Sep 1, 2012.

  1. D

    Determine JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ukweli usiopingika kuwa star tv sasa inazidi kuaminiwa,lakini nataka niwashauri waepuke tabia ya kuleta wachambuzi walewale kwa kila mada ,haiwezekani mtu mmoja awe na uwezo wa kuchambua kila kitu.Nawasilisha
     
  2. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nimemkariri mmoja anajiita mwanaharakati,wana boa sana kama mwanza hakuna wachambuzi bora wawe wanawaalika wanafunzi wa chuo kikuu SAUT
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kwa bahati mbaya sipati muda wa kuangalia TV, ila si sahihi kuwatumia wachambuzi hao hao; yafaa kuwa na guest speakers wengi kwani Mwanza ni mji mkubwa, hivyo, naamini una wasomi, hususani Maprofesa na Madokta kutoka SAUT
     
  4. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    kuna yule mmoja alikuwa kituo cha mwanza ana kialama usoni .sijui wanamwekaga wanini hafai ata huyu dilunga bure tuu
     
  5. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Kama umewachoka hao ukisikia ya ATN na wachambuzi wao wa soka si ndo utatapika kabisa!!?
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,091
    Likes Received: 11,338
    Trophy Points: 280
    me naangalia tv sibuka kipindi cha HOJA ZA MWALIMU RWAITAMA.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...