Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv,tbc,ch 10

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mgjd, Jun 2, 2012.

  1. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tafadhalini nisaidieni,sijuh ni mimi tu au na wengine mnapata shida ya kupata STAR TV,TBC,na CHANNEL TEN kwenye satellite dish siku hizi? Nimejaribu kuset upya dish,na mara zote nimeambulia kupata TBC kwa muda mfupi tu kisha inatoweka. KWA STAR TV HAIPATIKANI Kabisaa. Je kuna madiliko ya freq ama? Kwa anayefahamu ebu anisaidie tafadhali.
     
  2. gkiwango

    gkiwango Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Star TV wamebadili symbol rate
    3884V 4900

    Hizo nyingine jaribu kuzungusha LNB ili kupata usawa wa vertical na horizontal km unatumia dish la ft 6 hakikisha lipo sehemu ambayo kuna uwazi.
     
  3. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    watu wengi wenye madish ya futi 6 wanasumbuliwa sana na STAR TV,TBC,na CHANNEL TEN lakini tatizo hili linaletwa na ile faiba ,au tunaita sabuni inayowekwa ndani ya LNB ili kupata Horizontal na vertical ile sabuni unapo kuwa umeisukuma ndani zaidi ndio inapoteza STAR TV,TBC,na CHANNEL TEN kwahiyo nawashauri ile faiba uitoe uiweke pale mwanzo yani isizame ndani wala isitokeze nje iwe saizi na round ya LNB na utakapoiweka ktk zaizi hiyo utaona inapwaya hai tight unachuku kama maskin tape au solution tape unaiongezea ujazo kwa pembeni ili iweze kuwa tight utakapo fanya hivyo tatizo litakuwa limekwisha jaribu na ulete majibu
     
  4. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimefanya hvy nimeambulia Tbc pekee, Star tv na Ch10 zinapatikana usiku tu,tena kwa tabu,zinaingia na kutoka kila baada ya dk kadhaa. Tatizo nini? Je ni eneo? Na kama ni eneo mbona siku za nyuma zilikuwa zinapatikana bila tabu?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Have the same problem....
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Star Tv na Channel ten wako hewani. Ile TBC1 sijui TBCCM nilishaifuta kwenye receiver yangu, so I don't care what happens to TBC! Jitahidi uzipate Ch 10, Star Tv, ITV zinatosha kwa TZ.
     
  7. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    LNB 777.jpg


    madishi feki ndivyo yalivyo baada ya miezi sita au mwaka signal zina anza kupotea kwahiyo kwanza tazama dishi lako kama rangi ya dishi imesha anza kutoka na lina kutu basi chukua msasa lisugue kutu itoke halafu lipije rangi kwandani mana kutu ndio inachangia sana kupoteza signal baada ya hapo tazama LNB yako kwenye bapa kama namba yake ni VH-555 LNB au VH-666 LNB basi badili LNB tumia ya VH- 777 LNB ndio inanguvu na ina signal kubwa kwa wale wenye madishi ya futi sita original hayana tatizo kwa hizi LNB VH-555 au VH-666 LNB lakini kwa yale madishi feki ya futi sita hizi LNB za 555 na 666 ni miezi sita tu dishi likipungua signal na LNB haiwezi kuhimili


    lakini nilikua napita tu nitarudi baadae
     
  8. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Juzi nime search upya ktk c band yangu local channels haipati kabisa Star tv na Ch.10 nazopata ni Tbc1 nayo dk 3 inaonesha then dk 1 inasinzia, zenye signal ya 39 hadi 40 ni eatv, itv, capital tv, tvm1, tvm2 na Tim. Tatizo bado..
     
  9. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Signal 40?! Itv,TIM1 na TIM2 zinatulia kabisa? Hupati interference/scratches? Nauliza hv kwakuwa mim ikiwa chini ya 50,inakuwa too scratched.
     
  10. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itv mchana kama saahiz zina 61% ..
    Tvm, Tim zina 58%.
    Tbc haina hata1
     
  11. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa how do i know kwamba dish ni feki? Mfano dish nililo nalo ni EURO STAR Lnb ni Gulf star ambayo naitumia kwny pass 10, 68.5 E kwa ajili ya Al jazeera,na local natumia super max ambayo ni VH 888,. Sasa pamoja na kujaribu ulivyonielekeza,nikipata signal ya juu ya ch 10(45...), Tbc inapotea. Nilipata signal ya Tbc-40,ch 10 full scratched na TIM zote. Vipi single solution Lnb je inafaa?. Au hii super max VH 888 INA TATIZO? Note: ina njia mbili za cable.
     
  12. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa how do i know kwamba dish ni feki? Mfano dish nililo nalo ni EURO STAR Lnb ni Gulf star ambayo naitumia kwny pass 10, 68.5 E kwa ajili ya Al jazeera,na local natumia super max ambayo ni VH 888,. Sasa pamoja na kujaribu ulivyonielekeza,nikipata signal ya juu ya ch 10(45...), Tbc inapotea. Nilipata signal ya Tbc-40,ch 10 full scratched na TIM zote. Vipi single solution Lnb je inafaa?. Au hii super max VH 888 INA TATIZO? Note: ina njia mbili za cable. Na hiyo ya Aljazeera haina tabu napata chnls zote both Horintal na Vertical kwa signal kubwa tuu.
     
  13. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo signal zimepungua kwenye satalahiti mtabadili lnb .madish .na risiva bure dawa ni dish ft 8 au sibirini kudra za mungu
     
  14. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimefanikiwa actually kupata Star tv signal 30,ch10 signal 40 ambayo ni scratched. But Tim zote zina high signal mchana,usiku inashuka hadi 48 which is too scratched(high interference). [Fatma]
     
  15. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba unielekeze hio sabuni (fiber) inapatkana kwny c band sehem gan?
     
  16. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kibao kidogo kinachochomekwa ndani ya C band Lnb. Na kazi yake ni kutenga Vertical na Horizontal positions ya chnl zinazoingia. Kwa mfano: unaweza kupata IPP MEDIA KTK vertical frequency au ukikihamishia upande mwingine unazipata ktk Horintal frq.
     
  17. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45

    GeneciusKaiza
    Mkuu umenifurahisha ni hii kitu

    GeneciusKaiza
    Mkuu umenifurahisha na hii kitu
    "Ile TBC1 sijui TBCM nilishaifuta kwenye receiver yangu, so i don't care what happens to TBC!"

    Kulikoni ukaifuta,,,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hatuendelei tena,
     
  19. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ukiona hvyo ujue tatizo limeisha ama limechosha,sasa tumeamua kukaa kimya ama kuacha kujisumbua. Lakini kwa upande wangu mm nilifanikiwa kupata Tbc,na Star tv,.ch10 yenyewe inaingia usiku kwa usiku tu tena siyo clear. Hivyo nimechoshwa nimeamua kutulia.
     
  20. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au nakosea hio sabuni kuiweka vzr, nimeisogeza krb na mdomo nimeizungushia selotape au nakosea wapi? Nikiipata startv tu bas tatulia , af dish langu pale kati sjaliziba lile tundu au nayo ni sababu? Nipe utundu wa mwisho mtaalam
     
Loading...