Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv na mahojiano na msanii jaqline pentel

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Sep 25, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Jana usiku star tv walifanya mahojiano na msanii wa filamu za kibongo jaqline pentel. Angalia kivazi kinakera na wahusika hawakustahili kumhurusu kuja studio na aina hii ya kivazi.
     

    Attached Files:

  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Its like amevaa jezi juu while chini hamna kitu kabisaa...na ulivyomvizia kwenye hiyo screen ya tv basi anaonekana balaa tupu!
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hapa naona unaingilia haki ya msingi kabisa ya wadogo zetu wa kiume ambao baada ya kuangalia mambo kama haya kwa muda hukimbilia chooni kwenda kuzipunguza hahaha!
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aliyeandaa kipindi hicho hakutakiwa kumruhusu kwa mavazi hayo maana haileti muonekano mzuri kwa watizamaji wakiwemo watoto wanaoibukia. mtangazaji mwenyewe namwona kama Sauda vile,kama ndie sishangai maana nae ndo wale wale!
     
  5. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Hey jamani na nyie mnaona kweli. Kwani hapo kuna nini si miguu tu inaonekana?
     
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aah! tumeshawazoea hao. hata watu waseme namna gani hawabadiliki, bora kuwapotezea tu.
     
  7. C

    Capitani Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndio utamaduni TZ inaoukimbilia wa kuvunja siha na mila zetu. AIBU TUPU pamoja na mtangazaji SHAME ON YOU TO BE ON AIR THAT WAY
     
  8. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wasanii wetu wamekosa maadili kabisa, siwezi kuwalaumu sana star TV kwani kama ulishaandaa kipindi hasa cha live ni vigumu kumzuia mgeni dakika za mwisho my be kama wangeshirikishwa kwenye uchaguzi wa hilo vazi, ila kiukweli wasanii wetu wanapaswa kubadilika.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haina tofauti na mtu aloko uchi, dada zetu ndokusema utamaduni wetu hamkuukuta wakati mnazaliwa?
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi ni nani aliwadanganya kuwa ukiwa star lazima uvae kituko? so weird
     
  11. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,239
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Njaa inawasumbua+ ulimbukeni wa kuangalia tamthilia.
    Bahati mbaya wanakuwa wametumika sana ila kwa asiewafahamu lazma adate!
    Ila sie tulobobea wala ha2on kipya ndan ya sket zao.
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    biashara tangazo kashasema katoka uchagani huko rombo kuja dar kutafuta mshiko kwa hiyo promo inahusika hapo.
    Wapi shostii
     
Loading...