Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv Live: Kukithiri kwa ufisadi, maadili yamepuuzwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Aug 5, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna majadiliano yanaendelea on Star TV; CCM, CUF na NCCR wanatuwakilisha vyema.

    Mada: Kukithiri kwa ufisadi, maadili yamepuuzwa?

    Wageni:

    Mwigulu Nchemba, Felix Mkosamali na Mnyaa
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Mwigulu anatema pumba tu eti alishawahi kumuandikia katibu wa bunge kupeleka hoja ya ufisadi.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Azimio la Arusha wengi wanaliogopa,hata hao walioko studio,walio karibu waulizeni muone
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    swali la mada kama kipimajoto vile.
     
  5. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Naona Mnyaa anatema cheche....good discussion!
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hujakosea mkuu. Mkosamali analipwa mara 25 ya mshahara ambao angepata kama asingekuwa bungeni. Hivi kati ya mwalimu au daktari na mbunge ni yupi tunayemhitaji zaidi?
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwigilu badala ya kujadili mada yeye anajitahidi kukisafisha chama ili kionekane kuwa rushwa wanazokula ni kawaida coz hata vyama vingine mbona wanakula. Tukisema tuishi hivi hii nchi itasambaratika.

    Naunga mkono hoja za Mnyaa na Mkosamali we need to follow principles rather than propaganda
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mnyaa na Nchemba wanaogopa kutoboa jipu, wanazungukazunguka tu.

    Mkosamali amekosa support ya Mdee hapo jipu lingepasuka.
     
  9. T

    Tanganyika2 Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yahaya, ile taarifa ya CPW ilionesha kuwa moja ya suala lilowaangusha sana viongovi wa Bunge kwa wastani wa ufanisi wao ni namna walivyoshughulikia madai ya kuwepo rushwa ndani ya Bunge na miongoni mwa wabiunge.

    Mfano ulotolewa ni jinsi walivyosghulikia madai ya Mh. Kafulila aliyewataja kwa majina wabunge waliodai Rushwa tangu Mei 2011. KWA HIYO VIONGOZI NA WASIMAMIZI WA MFUMO NDIO WALIOSHINDWA KUCHUKUA HATUA.

    Mwigulu anaelezaje suala hili?

    Mnyaa hajui kwamba kila sheria duniani ina mapungufu: muhimu ni zile nguvu za seria zinatumikaje kudhibiti hali iliyopo?? kwa hali ilivyo, hata kukiwa na sheria nzuri kiasi gani, kwakuwa viongozi hawawajibiki, haiwezi kufanya kazi. Mengine ni nyongeza.
     
  10. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Ccm Wanamtetea sana chenge,nchemba anaongea pumba tupu
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwigulu nchemba ni mchumia tumbo hana jipya. Hoja zake hazina nia dhabiti ya kutatua matatizo sugu yanayoliangamiza hili taifa. Mara nyingi huwa anajenga hoja kuwafurahisha viongozi wa chama. Mimi ninakadi ya CCM ambayo niliichukua miaka mingi nilipokuwa chuo kikuu, lakini kwa sasa sina hamu kabisa na siasa za chama changu ambazo nyingi zina mrengo wa kulindana wao kwa wao.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwigulu usitutishe kuwa tutakuja kulia,mmetuliza sana na hatuna cha kuogopa.nchi imeisha.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mwigulu Nchemba anasema vyama vya upinzani wanachukuwa ruzuku halafu wanagawana, anaendelea zaidi anasema vinanuka rushwa kuzidi CCM tatizo hawajapata nafasi Watanzania watakuja kujuta.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe ulitegemea aseme chadema itashinda?
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Dah mkosamali anafunguka sana,mb unakopeshwa mil90 za magari,iweje ununue vogue ya mil300? Umepata wapi hela? Anasema mtu kama huyo kamata weka ndani.
     
  16. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vogue za mitumba Dora $200000.unapata
     
  17. T

    Tanganyika2 Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM is faile miserably!
     
  18. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vogue za mitumba zipo $20000.unapata
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,145
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Itakua kimeo sana vogue ya bei rihisi ni 45000$ bado kodi za bongo itaenda hadi 180m.
     
  20. J

    Jitelani Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu hawezi kujielekeza kwenye tatizo yeye ni kujielekeza kwa chadema tu,wanairamba mnakazi sana.
     
Loading...