Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Tv LIVE: Jicho letu ndani ya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jul 28, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau karibuni.
    Mwanza kiongozi Dotto Bulendu,Anikazi na Kazinja.
    Dar Range,Kubenea.
    NAWASILISHA.
     
  2. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Saut products hzo,ngoja tuwasikie
     
  3. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanamuumbua Kova
     
  4. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kubenea ndo anafanya udadavuz wa habari yake ya mwanahalisi!
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SAID KUBENEA ni muandishi mahiri sana wa habari za uchunguzi, hakuna gazeti mwandishi hata mmoja alieiandika hii habari kwa umakini zaidi ya kubenea.

    Hakuna sehemu mnaweza mkaikosoa ile habari, na mkitaka kujua alichofanya kubenea ni sahihi, angalia impact yake, magazeti yote yameandika kuhusu kutekwa kwa ulimboka hakuna aliyeshtuka, alipoandika kubenea, usalama haraka haraka wakajibu.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wale ambao kila siku wana wasiwasi na uandishi wa mwanahalisi na kuziita ni za uzushi said kubenea yupo live anamwaga mbivu na mbichi karibuni kina ritz,rejao,rais wa maandamano,nnauye jr,mkigoma na wenzenu mpate majibu ya maswali yenu.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa maelezo yake, anaonekana yupo makini na anajiamini sana! Jamaa amefuatilia mawasiliano ya simu ya Ulimboka hadi wakamfahamu mtuhumiwa!
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kishombo wa the african;
    nilipoona hii habari kwenye mwanahalisi roho yangu iliridhika.
     
  9. gody

    gody JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Watz wamechoka jamani!!
    We ukificha kuna mwenzio kaona!!
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kubenea ni genius, wasiwasi wangu ni kwamba asipokuwepo kubenea sioni mwandishi mwingine hata mmoja anayeweza kuandika habari za kichunguzi kama kubenea.
     
  11. I

    IDIOS Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sued Kubenea anaharibu kufafsnua kuhusu habari yake ya jumatano iliyopita katika front page iliyokuwa ikisema "aliyemteka Dr Uliboka huyu hapa.

    Kwa kweli jamaa ni mzima katila uelewa wa habari.
    wa mtu ambaye anaweza kuangalia tafadhali afanye hivyo ss kwani mhim sana.
     
  12. k

    kibaja Senior Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa maoni yangu ni kuwa;

    Walichokifanya mwanahalisi ni investigative journalism na sidhani kama inahitaji maadili yote kufuatwa zaidi ya kutoa habari.

    Kwa wanaofahamu hayo mambo watakuwa wa kwanza kuwapongeza mwanahalisi, na watz wakumbuke kuwa sio mara ya kwanza kwa mwanahalisi kufanya hivyo, walishaandika habari ya namna usalama walivyohusika kwenye uchakachuaji wa kura za Dr Slaa na CDM kwa ujumla kwenye majimbo ya uchaguzi.

    Binafsi nampongeza sana Saed Kubenea.

    Kibaja.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    KAKA USWE huyu jamaa ni makini sana.
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kubenea anasema hajapokea malalamiko kutoka kwa mtu yeyote kati ya waliotajwa kwenye habari yake akilalamika kutohusika.
     
  15. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kubenea noma ni mashine.
     
  16. MKL

    MKL Senior Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namshukuru sana Kubenea kwa kuondoa wingu lililokuwa limetanda eti ulimboka alitekwa na Mkenya, nyambafu......, Ukweli umewekwa wazi na kubenea eti usalama wa taifa wanakanusha kwa tamko lililotolewa kwenye A4paper isiyo hata na logo yao, tutaaminije kuwa ni wao kweli wamekanusha? pili; nilitegemea kwenye kukanusha kwao wangelitaja mwanahalisi kuwa ndio gazeti lililowachafua lakini hawakulitaja hata mara moja. Badala yake wanaishia kusema ni gazeti moja la wiki, Tatu; nilitegemea kuwa kwenye kanusho lao wangemkana huyo Ramadhani Ighondo kuwa sio mwajiriwa wao, lakini hawakufanya hivyo, Nne nilitegemea usalama wa taifa wakanushe hoja moja baada ya nyingine kati ya hizo alizoandika Kubenea lakini hawakufanya hivyo; Tuamini nini sasa kama si kumshukuru Kubenea? Nadhani usalama wa taifa wamekosa mwelekeo sasa na kwa habari hii ya Mwanahalisi Kubenea anakiri live sasa hivi kuwa mbona hawajapokea malalamiko toka TISS kuwa habari yao sio ya kweli? Kubenea anakiri pia alimpigia mkuu wa usalama wa taifa mara nyiingi sana hakupokea simu na alipomwandikia SMS hakuijibu, angefanya nini kamam mwandishi kubalance habari yake kama si kuiripoti kama ilivyo?

    Hongera sana kubenea Mungu ibariki Tanzania nchi ya baba na mama.
     
  17. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anajieleza kwa kujiamini sana.
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    kaka Said Kubenea umeweka kila kitu wazi! Only a fool atakataa! Ikulu wanawajibika
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kichaka cha mahakama kitatumika kuminya uhuru wa habari ya ulimboka.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naamini kabisa hizi habari zote ni kweli,sema nchi yetu siku hizi imekuwa inaendeshwa kimabavu ,na hawa usalama wa Taifa hawafanyi kazi zao zaidi ya ubabaishaji na kujiingiza kwenye Siasa.Nina Imani na gazeti la Mwanahalisi na si habari za usalama wa Taifa
     
Loading...