Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Tv LIVE: Jicho letu ndani ya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Jul 21, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadau karibuni tuungane na kina Dotto Bulendu katika udadavuzi wa habari zilizotokea wiki hii hususan ajali ya mv skagit na ze komed za bunge.
    karibuni.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    meli imetengenezwa 1986 iliuzwa kwa bei chhe tz ikapelekwa kenya kuongezewa ukubwa ili ibebe watu wengi na ukumbuke ilishapigwa marufuku marekani na magazeti yao yalitangaza me3li mbovu yauzwa kwa nchi masikini na ilitakiwa kufanya kazi kwa miaka 25 tu.
    karibuni.
     
  3. M

    MANDONGO New Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM imefika mwisho, ni nani aliye ruhusu kutumika hiyo screpa!? nani aliye ruhusu iyo meli mbovu isafilishe watu??
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ringo, hapa mwanza umeme umekatika sikupati,ungetueleza kwanza chanzo cha huu mgao fake.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    Tumechoswa na tume zisizo na mafanikio kila kukicha na zinazo maliza kodi za watanzani na huku ajali za meli zikiendelea!

    Tunataka uwajibikaji wa viongozi wa sumatra, lazima waoneshe uwajibikaji kwa vitendo kama wakishindwa basi serikali hiwawajibishe.
     
  6. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu wamekuwa mahiri wa kutangaza siku za maombolezo, lakini hawafanyi jitihada zozote kuthibiti ajali za majini! Hii Meli ilikuwa Mbovu na Chakavu lakini wameiruhusu ibebe watanzania!
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuhusu Ze Commedy za bunge, sikufurahishwa na kitendo cha viongozi wa Chadema kumtaka spika akubali hoja ya Mh Tundu Lissu kuhusu Meli ya ZANZIBAR wakati chama Hicho hakionyeshi dalili ya Kuwa na uchungu na tukio hilo hasa viongozi na wabunge wake kushiriki katika music, Kunywa, kucheza ngoma jioni yake ktk harusi ya dk Slaa
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ndugai alikataa hoja ya lisu ila ajue hii wizara ya uchukuzi bado haijapitisha bajeti yake ambayo ndio inahusika na hiyo kashifa ,ategemee mbanano mkali
     
  9. f

    filemonitenu Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dotto,
    hata waandishi mna matatizo ya kuchambua mambo. hivi kama hali ya hewa ilikuwa mbaya ni MV Skagit tuu ilikuwa baharini? MV Kilimanjaro iliyokuwa ya kwanza kusaidia MV Skagit yenyewe ni anti-mawimbi!!! Hakuna hata jahazi au mtumbwi mmoja ulikuwa baharirini siku hiyo
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    huu mzaha mzaha wa serikali !kuna siku utasikia magogoni panaungua halafu fire brigade hawana vitendea kazi.
    Vitendea kazi vilivyoko ni mabomu ya machozi tu.
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wahenga walinena mpenda vya bure vya gharama haviwezi,jamani msanii mrisho aliimba ya kuwa wanafanya usanii na roho za watu hatukumwelewa.Tutegemee maafa zaidi kwa watawala tulonao,ajali zote hizi wao hapo makini kuzizuia labda pengine utawala wao ni wa umwagaji damu.
     
  12. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kwani wao ndio walioruhusu kutumika Meli chakavu,
    Nyie mfanye upuuzi mtegemee huruma za Chadema!Wajibikeni!
    Msinge ingiza hii Meli mbovu
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni mana yake ya kuangalia sherehe ya harusi kwani yaingilianaje na shughuli za bunge?Hoja ilikuwa ni kujadili kwa nini maafa yanatokea kizembe kizembe ? Au wananufaika na damu imwagikayo? Ama kweli sikio la kufa halisikii dawa.
     
Loading...