Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Tv Ligi ya Wingereza

Discussion in 'Sports' started by Mlachake, Aug 21, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Wakuu hivi Star TV wamepata Rights za kurusha Ligi ya Wingereza Live Bila Zengwe? Msimu huu raha tu
     
  2. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utani!!!!! if its true basi hiyo ni habari njema sana...wacha tufatilie tujue ukweli kabla ya jiono tukajimwage huku tukisubiri "wawa la maini-Liver" na "kamikaze-Man Sisters" (sory wadau wa City) wakiuana J3 katika big match ya Round 2...
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo maana matangazo yao ndio yanatangaza, na wametoa ratiba ya hadi oktoba! TBC1 sijui imekuaje msimu huu au wataonyesha Vodacom Premium League?
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    afadhali, labda wao watakua serious kuliko TBC,
    Najua TBC katema kazi hiyo kwasababu WATAKUA bUSY NA kampeni za Kikwete Na ccm yake.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Leo wanaonyesha ya Arsenal na Blackpool.
    Kesho man na Fulham
    Keshokutwa Liverpool na Kamikaze spenders
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Yaani afadhali hata wasionyeshe, Kuliko ilivyokua msimu uliopita wanasema wanaonyesha lakini hawaonyeshi. Mtu unabaki nyumbani kuangalia Mechi unaambulia kuona matangazo ya Rungu tu.
     
  7. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Aisee ni kweli nimeona kwa website yao...leo ni "Washika bunduki" na wageni wa ligi "Bwawa Jeusi"
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kuna siku niliona matangazo yao kwamba wange onyesha Ligi ya Ujerumani lakini siku hiyo hawakuonyesha...ina maana wataonyesha Ligi ya uingereza na ujerumani.....
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nyie mwashtukia leo mwenzenu nishaona live ya fungua dimba jmosi iliyopita, jamaa wako juuuuu
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160

    Wanaonesha mashindano ya FA ya Ujerumani baba pamoja na hiyo ligi ya uingereza na nilisikia wanasema mechi zote za timu ya taifa ya Ujerumani zitakuwa LIVE ON STAR TV!
     
  11. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa wako safi vipindi vyao viko juu na wanamitambo mikubwa maana kuna baadhi ya TV stations hapa Bongo mpka kichefuchefu picha zinaganda kwenye screen utafikiri zilirekodiwa enzi za akina Chaburuma na kinjenkitire ngwale
     
Loading...