Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

star tv leo mmetukera sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Nov 26, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa kitenda cha kualika waandishi vibara ambao ata mpaka ya taaluma yao hawajui.kwny kipindi cha tuongee upande wa dar.mtu anatumia tv kutangaza gazeti lake.hivi huyo balile kilaza amesoma wapi!.star tv tunawaheshimu sana msilete v4baraka hapo
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni vibaraka wa nani/nini ? fafanua mkuu
     
  3. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wa wanasiasa si tunataka watu wenye utaifa kama ilivyo star tv.si huja jamaa anaonekana ana njaa tu
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pole Kimboka wamekusikia:eyebrows:
     
  5. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unachuki na nani kati ya star tv na huyo mwanahabari? wengine umeme hakuna hatujui kilichojadiliwa ,weka vizuri hoja yako usiwe kama ccm mmeanzisha kuvua gamba leo mna kana siku 90 zimekwisha zamani
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nijuavyo startv ni ya Mheshimiwa Diallo (kada wa MAGAMBA)...sasa wewe unategemea nini hapo??
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kimboka ni hivi. D/ Chris katoa hoja kwamba describe! Umejaribu kufafanua bt still ufafanuzi wako haujaonesha kidhio toshelevu sanjari na heading yako, vingevyo itapelekea speculation labda mna migongano/mikwazano ya kimaslahi baina yenu, e.g labda hilo gazeti alilohusishwa nalo (Jamhuri) pengine laweza kua tishio la gazeti unalohusika nalo wewe! Angalizo source ya haya ni mawazo yng baada ya kua "Tuongee asubuhi" Star nimeckiliza na nikaperuzi thread yako.
     
Loading...