Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv kulikoni jamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bangoo, Apr 12, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi tunaofuatilia kipindi cha bunge tumeshindwa kukiona kupitia star tv. Nadhani bunge limeshindwa kuwalipa ili watuonyeshe? Na ukizingata tbc haina uqwality kwenye matangazo yao?.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ni adhabu kwa Diallo kwa kuzembea kukisaidia chama.
     
Loading...