Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star TV KUANZA MWEZI WA TISA

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Umutimbaru, Jun 9, 2012.

  1. Umutimbaru

    Umutimbaru Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Star TV wametangaza kuanza mwezi wa tisa kurusha matangazo yao kwanjia ya Digitali. Si tujiandae kwa lipi, najiandae kuachana na lipi.
     
  2. idete

    idete Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Good idea
     
  3. M

    Mlyafinono Senior Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana,
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Sijui watakuja na kingamuzi cha how much? Sijui kitakuwa na chanel zip?

    Na itv nao wakija kivyao?
    Jamani? trs tuone eni huruma mtatiua wajamen?
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo nyumba ijae ving`amuzi tu,cjui hata tunakwenda wapi.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makorokoro kibao!
     
  7. gkiwango

    gkiwango Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio lazima kingamuzi kwani kama utakuwa una tv ya digital yenye uwezo wa kupokea DVB - T2 utaweza kupata free channel zote zitakokuwa zinarushwa kwa mfumo huo.
     
  8. Umutimbaru

    Umutimbaru Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Si ndio tunashida itabidi tuandae Strong room kwa ajili ya vingamuzi.
     
  9. Umutimbaru

    Umutimbaru Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kweli tutakuwa na Makorokoro kama fundi redio.
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nina wasiwasi sana ktk hili
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizo TV zenye king'amuzi ndo zipi jamani???
    Kuuliza si ujinga wakuu
     
  12. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama ulivyo tanguliza "Kuuliza si ujinga" ni kweli hapa nadhani kila mmoja anayo nafasi ya kuuliza na kueleza jambo kadiri ya upeo wake,na tunapochanganya mawazi ndio kitu kamili kinaweza akupatikana.

    Zipo aina mbili ya TV nazo ni "I mean hizi za kisasa"
    A plasma display panel (PDP) is a type of flat panel display common to large TV displays 30 inches (76 cm) or larger. They are called "plasma" displays because the technology utilizes small cells containing electrically charged ionized gases, or what are in essence chambers more commonly known as fluorescent lamps.

    na
    Liquid-crystal display televisions (LCD TV) are television sets that use LCD display technology to produce images. LCD televisions are thinner and lighter than cathode ray tube (CRTs) of similar display size, and are available in much larger sizes. When manufacturing costs fell, this combination of features made LCDs practical for television receivers.

    Sasa nikirudi katika hoja yako,ni kuzingatia tu wakati wa kufanya manunuzi ili uchague ile yenye Analog/Digital...na remote inakuwa na hizi button mbili.
    Uzuri wake nikuwa ukiwa sehemu ambayo zipo channel katika mfumo huu wa Digital basi unazipata kwa kutumia Antena
    ya kawaida...mfano mimi hapa nilipo napata local channels na pia BBC WORLD na Deutsch Welle ambazo ziko katika mfumo huu kwa kutumia Antena.

    Labda kwa kuongeza pia inawezekana kupata Channel zilizo katika mfumo huu kama Satelite Receiver yako itakuwa na Terrestrial.


    Terrestrial television is a mode of television broadcasting which does not involve satellite transmission or cables — typically using radio waves through transmitting and receiving antennas or television antenna aerials. The term is more common in Europe, while in the United States it is referred to as broadcast television or sometimes over-the-air television (OTA) and requires a Tuner (television) to view content.

    Utakachofanya hapa ni kupitisha Antena cable yako nyuma ya Satelite receiver kuna njia mbili in/out kwa ajili ya Antena na unaponunu Satelite receiver ndani kunakuwa na cable mara nyingi {inakuwa nyeusi} ndio utatumia sehenu ya OUT kuingiza nyuma ya TV ile sehemu ya Antena,kwa maana hiyo hata kama TV yako haina Digital utapata kutokea katika Satelite Receiver.
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo Mkuu umesomeka fresh, Na umeeleweka vizure. Akhsante kwa msaada wako
     
Loading...