Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv kesho...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpevu, Nov 27, 2010.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanajamii,
    Nimepata dondoo kuwa kesho star katika kipindi chao cha TUONGEE ASUBUHI wana mada iliyo moto, na wiki iliyopita walisema watairusha mapeeeema ili kutoa fursa kwa watazamaji na wafuatiliaji.
    Nijuzeni ni mada gani hiyo na wachangiaji (waalikwa studio) ni akina nani?
     
Loading...