Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv kesho na Mganga- Grayson Nyakarungu-topic Malaria (saa 1:30-3:00 asubuhi

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyakarungu, May 2, 2011.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    nimealikwa mimi nikiwa mtumishi wa afya,kuongelea ugonjwa wa malaria...
    naomba kero zenu huko hosptalini......kwani najua hakuna madawa.
     
  2. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa nini dawa za maralia zinabadilishwa badilishwa wakati mbu anayeambukiza yeye haibadilishi sumu yake?????? Sio kuwa miili yetu imegeuzwa biashara? PIPOOO............................
     
Loading...