Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Tv kero tupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitumanga, Nov 17, 2011.

  1. k

    kitumanga Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star tv ni kati ya chanel ambazo zinajitahidi sana katika suala zima la kuwafungua macho watanzania. Hi ni kwa kujitahidi kurusha vipindi ambavyo kwa kweli ni mwanga kwa jamii mfano kipindi cha tuongee asubuhi show, bunge, midahalo mbalili mbali, na vinginevyo vingi ambavyo vinaigusa jamii direct. Ila kero yao kuu ni kuwa na mafundi mitambo waliolala yani unakuta star tv haishiki au inashika kwa kugomagoma kwa muda hata wa wiki bila kurekebishwa sasa sijui wanakua hawana taarifa au ni uzembe, tatizo lingine ni la kurudiarudia vipindi yaana unakuta kipindi cha mpira mech ya 2010 inarudiwa hata mara tatu mfululizo hi ni kwa faida gani? ndugu zangu wenye mawasiliano ya karibu nao naombeni kwa faida ya watz wengine muwashtue maana imezid siju ni iringa tu au tz nzima.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sababu ni ya gamba komavu!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sio mafundi mitambo mkuu'jamaa hawana hela ya kununua equipment nzuri'kila siku ndio zao'biashara za miafrica hakuna kujirekebisha
     
  4. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ala kumbe, manake ule mrija wa kutunyonya ulikatwa na Mh.Highness siyo ha! ha! ha!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda VOA wametoa hisa zao
     
  6. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sio star tv tu ndugu,hata TBC ni wapuuzi!
     
  7. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nina zaidi ya week sijaona STAR TV. Imepotea kabisa kwenye ka setelite dish kangu!!
     
  8. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umeona eee!!!!!!!! Mbaya zaidi hiki kituo hakina hata mfumo wa kutoa maoni, ili kuwasitua wanapokosea.
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ivi hii channel bado ipo.
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huki wasifia wataboronga hao ni magamba damdam . Hiyo dish ndogo nunua ft 8 hukuna husumbufu hutaipata bila shida mkuu
     
  11. k

    kitumanga Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumia kingereza kama kiswahili huwezi
     
  12. Ondio Osio

    Ondio Osio Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona sijawasoma?
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanajitahidi na wanatoa habari kwa urefu zaidi sio hao tbc wazee wa headlines..
     
Loading...