Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star TV Jicho Ndani ya Habari: Wameenda mbali zaidi ya 'Tumethubutu,...'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by trachomatis, Dec 10, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Dotto asema kwa mtazamo wake maendeleo hadhani kama ni kuongezeka kwa barabara baada ya Uhuru. Anajiuliza kwanini mchakato wote wa utengenezaji mpaka kukamilika kwa barabara ni Wachina! Anasema,anahisi Tanzania inatumia isichozalisha,na inazalisha isichotumia!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa ndivyo tulivyo...
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Dotto anahoji,kwanini kauli ya kuthubutu,kuweza na kusonga mbele..isitumike kupima maendeleo yetu,kwenye madini,viwanda vilivyobinafsishwa,.... Kwamba tumethubutu kubinafsisha,je tumeweza? Ina tija sera ya ubinafsishaji? Na tunasonga vipi mbele... Katika huduma za jamii, zahanati,shule, umasikini wa wananchi ukoje hasa kwa wale wanaoishi chini ya dola moja...
     
  4. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana mada yao! Kama unaweza kuaccess sasa hivi,angalia Star TV..
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dah, hii kauli inafikirisha sana..!
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wamegusia kilimo pia,je, ilikuwaje miaka 50 iliyopita,tukathubutu vipi, tukawezaje?kulikuwa na jembe la mkono, je kutumia pawa tilla ndio kuweza?
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wanasema nchi ilikuwa na kiwanda cha matairi bora kabisa cha General Tyre,leo kiko wapi.. Tulithubutu,je tumeweza?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Ndo naangalia sisiemu wanazani maendeleo ni kua na maghorofa kibao dar si lamu.
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tumeweza kuongeza chuki na gap kati ya walionacho na wasionacho.

    Amedhubutu kutambulisha udini katika sehemu mbalimbali nchini mwetu.

    Amesonga mbele kwa kuua uchumi kwa nguvu zake zote.

    Uhuni hoyee
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wanasema tulimuondoa mkoloni ili tufaidi rasilimali za nchi yetu! Je kama tulithubutu kumuondoa,je tumeweza, kulinda rasilimali hizo? Je mtanzania anafaidi uhuru wake? Vita dhidi ya ufisadi,rushwa,zinazotushinda, je ndiyo kuweza huko? Wakati ambapo chombo cha kuwakilisha wananchi, kinajiongezea posho zaidi 150%!
     
  11. M

    MADORO Senior Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani nimefurahi sana, tumethubutu ndio maana hata mizinga tu ya kufungia nyuki bado tunaagiza. Ni kweli tumethubutu kumaliza madini yetu na tumeweza kubadilishana na vyandarua. tumethubutu kuwa na Rais anayelinda Mafisadi na tumeweza, tumethubutu kutaja mafisadi wakasema hatuwawezi na tukashindwa kuwafukuza. Mbona kauli mbiu Iko sashihi? Tumethubutu kuibiwa na tumeweza na tunasonga mbele kuibiwa, na kulinda wezi.
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukiangalia bora hata ukoloni wa mzungu ulikuwa na maendeleo kweli kuliko ukoloni wetu wa weusi kwa weusi
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hahahaaa...badala ya kuona uchungu na umasikini wetu ye ana smile as if nothing is going on!
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Barabara zenyewe wanazoringa nazo zimejengwa kwa HISANI YA WATU WA MAREKANI NA UINGEREZA.
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kauli yao nadhani wangeibadilisha,wengine inatupandisha hasira tu.
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tunaongoza duniani katika mambo ya KIJINGA KABISA! Eti ni wa 3kidunia kwa kupokea misaada,baada ya Iraq na Afghanistan. Na ni wa 3 kidunia kwa rushwa iliyokithiri..
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wanaongelea kapeti,miswaki,dawa ya meno,masinki,tunazalisha sisi? Kiwi ya viatu,ndio kuthubutu huko?
     
  18. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Tumeweza kuongeza shule,vyuo ili hali mashirika ya umma mengi yamefilisika,no creation ya vyanzo vya ajira,sijui itakuaje
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angalia msije mkafikiri hadi nje ya lengo lao
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wamenikumbusha kiwanda cha Generak Tyre. Kilikuwa na matairi bora kabisa nchi za Afrika Mashariki kilitegemewa..leo kiko wapi? Tulithubutu kuwa nacho.. Je tumeweza kuexport labda,ama kuzalisha kwa idadi kubwa zaidi? Na je tunasonga nacho vipi mbele..
     
Loading...