Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STAR TV, Je hawatangazi matokeo ya ligi kuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emmanuel_mtui, Sep 23, 2012.

  1. E

    Emmanuel_mtui Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana jamii, nilikuwa naangalia habari hapa star tv, sijaona wakitangaza matokeo ya leo ligi kuu je kunani?
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ligi kuu ipi mkuu, maana kuna ligi kuu nyingi sana
     
  3. E

    Emmanuel_mtui Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ligi kuu bongo, kwani leo nilikuwa mahali naangali habari za michezo kupitia star tv, nilichoona ni kujitete kwa refa wa mtibwa kana kwamba hakuna mechi zilizoendelea.
     
Loading...