Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Tv Inakera!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Mar 7, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf, mi ni moja wa watazamaji wa Star Tv hasa tamthilia zao, hawa jamaa ni wa ajabu sana, tamthilia ikifikia kwisha huwa wanaikatiza katiza yaani kwa wiki wanaweza kuonyesha mara moja tu hizo siku nyingine watakuambia samahani kuna tatizo, wakati sio kweli huwa wanavuta muda wakitafuta tamthilia nyingine, kwa watazamaji hii huleta shida, Kwa nini wasitafute tamthilia nyingine inadvance? Wanakera sana
     
  2. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :A S 13::A S 13: mimi mgeni..........
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    utazoea tu utajionea mwenyewe!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pole sana channel mbona ziko nyingi sana. Mimi hayo mambo nilishaachana nayo siku nyingi ya kuangalia tamthilia inafikia sehemu imenoga inakatishwa unabaki na dukuduku mpaka kesho saa kama ilie aka bau kama na hamu ya tamthilia nanunua DVD/VCD naangalia mwanzo mwisho mchezo unaisha. Pole mwaya
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa utanunua DVD ngapi?
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wao, hakuna kituo bora na cha kuaminika TZ, hakuna chenye afadhali hivyo usilaumu sana. Tazama wenzetu kama Nairobi tv, Citizen...wako poa sana.
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sisi tumekojolewa na popo gani mkuu??, I LIKE CITIZEN TV..........
     
Loading...