Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STAR TV inafunika TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwishes, Oct 5, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu,TBC ni channel ya Umma(Shirika la Umma)bt najaribu kukompea programme zake haidizevu kuitwa Channel ya Umma.Star,bg up hasa hiki kipindi cha BBC News kuanzia saa3 usku kwa lugha ya KISW..Mpewe ruzuku Za TBC.A.Diallo take 5.
     
  2. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaan binafsi sion channel inayoishinda Star Tv, kwa mambo mengi, vipind, ubunif(mfano pika bomu kwa sas)wafanyakazi angalia inavyowachukua ma underground na kuwapandisha chati
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu Star TV wako juu sana, kwanza kuwapata online imekuwa msaada mkubwa sana kwa sisi tulio mbali na nyumbani safi sana, na inaonyesha wanavyoenda na wakati.Hao TBCCM wamekalia siasa badala yakwenda na mabadiliko ya Teknolojia.
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wanajitahidi pamoja na kwamba wanarusha matangazo yako directly from Mwanza maana tumezoea kila kitu kipo centralized Dar na coverage yao ni kubwa na kwa upande wa radio ukienda vijijini huko ukikuta RFA haikamati basi ujue zingine hushiki au labda watakuwa hawajaweka mnara wao. Wapo strategic sana tangu wameanza na wanarusha mpira live kama juzi Simba na Yanga (kibongokibongo japo facility chache uwanjani kama Super sport lakini mambo yalikwenda safi0
     
  5. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    TBC ya Mshana.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Mitangazaji ya TBCCM ukiitazama tu utauona unafiki ulivyo dhahiri nyusoni mwao, utagundua wanafanya kazi kimaelekezo kabisaaaaa.

    yaani kila wakati wanaogopa kukosea maagizo, wanajituma kushabikia ccm ili kulinda viajira vyao vya upendeleo.
     
  7. OMBUDSMAN mtoto

    OMBUDSMAN mtoto Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kuna vitu wanaweza kuboresha lakini sijui ni uzembe au nini? Mfano kila mara utasikia tupate habari kamili halafu .................................ukimya tu na wala hiyo habari kamili ya picha haitoki, sasa kweli hiyo motto yao ya ukweli na uhakika ndio hayo?

    Mkurugenzi akaze buti mawasiliano yaimalishwe kati ya waandaaji vipindi, wasoma taarifa na mafundi mitambo
     
  8. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    TBC aliondoka nayo TIDO MHANDO,Siku hizi ni idara flani ndani ya ofisi za pale Lumumba.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    TBC imerudi ilikotoka yaani TVT na kwasasa wameprove kuwa ni tv ya chama tawala wala si ya walipa kodi!!!!
     
  10. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Star Tv kwa kias kikubwa wanajali nyakati, ubora na uwazi. Wengi wa watanzania wanatamani sana kujua yanayoongelewa kimombo kwenye chanel za kimataifa lakini ngumu.
    Star tv wameliweza hilo..bonge la kipindi ANGA ZA KIMATAIFA.
    kazeni buti
     
  11. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Halafu watangazaji wa TBC wanavigugumizi. Ukiwasikiliza Marin Hassan, Florence Dyauli, Gabriel Zakaria na wengineo kwenye vipindi wanavyoendesha utawasikia wakiuliza maswali kwa kunatanata. Mfano Mheshimiwa Waziri, na-na-na-nasikia u-u-u-umefanikiwa ku-ku-ku-ku-kuwashawishi wakezaji ku-kuja kuwekeza ka-ka-katika sekta ya u-u-usafiri, je hili unalio-o-o-ongeleaje?
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    wabnajitahidi sana star lakini kuna mara nyingine wanarudia vipindi wajaribu kubadilisha hilo kwakwei wapo juu tbccm wapotezee
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TBCCM ni janga la kitaifa
    hawastahili hata kodi zetu
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    TBC ni km redio uhuru tu
     
  15. T

    Tewe JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    It is real star tv, it is shining, i like it
     
  16. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ugonjwa wa TIBIccm Utazidi kutuangamiza sisi watanzania!!
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe kuna kipindi nilikuwa na kazi nao hawa jamaa (ya kibiashara) sasa nikapata fursa ya kuzuru plant yao kule nyamagana baada ya kumaliza makubaliano pale ofisi zao opposite Mwanza Hotel kwa kweli wamejipanga sana hawa jamaa ninawakubali wana mitambo ya uhakika na Samwel Nyalla anajitahidi sana kuindesha kampuni ya kaka yake Diallo
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Tbc inaangaliwa na nape, riz one na mwanaasha
     
  19. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi ninampenda sana samadu hassan katika anga za kimataifa 'kuvunjika kwa jamvi sio mwisho wa maongezi pangu pakavu ntilie mchuzi' uko juu babaangu!
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    dah, hata me huwa namkubali sana huyu baba. huwa anatoa habari kwa uhakika na masimulizi yake yanaeleweka. hongera zake!
     
Loading...