Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv idumu milele..tbc ife milele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHEMPO, Jul 20, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningependa watanzania tukatwe kodi kwa ajili ya tv ya -taifa star tv..hii television naiombea isife..yaani hata mchakna kama sikuwa karibu na mitandao,nina uhakika ikifika saa2,usiku nitapata balanced story kutoka star tv........................viva star tv viva chadema
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii ndo televisheni inayofata taaluma ya uandishi wa habari..
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ni kweli kabisa tena TBC ife kama ATCL
     
  4. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naunga mkono hoja ila mkuu pole sana kama ulikuwa bado unaiangalia,tulio wengi tulishaiacha toka kipindi cha uchaguzi wa arumeru hawa jamaa ni wapumbavu sana hawajui kama wanatumia kodi yangu....ife milele!!!
     
  5. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Mimi nimeiangalia hata ile issue ya Tundu Lissu na Mwanasheria Werema nimeifurahia hasa msemo wa Nywele ku kichwa na nawakilisha sasa Bunge limeharibiwa kwa kufanya kila siku Mwongozo Meli kuzama leo siku ya 3 bado mnatafuta Mwongozo, mmeshaambiwa Serikali inashughulikia, kweli washimiwa mmekosa kazi
    Picha nawashukuru wavuti:
     
  6. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna m2 wakujitoa mhanga..
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Serikali imara na mihimimi yake miwili iliyobaki imara!!!!! Hebtu uitaje eti? Dadeki!!
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kudadadek hamna mhimili wowote imara
     
  9. l

    luvara Senior Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu CHEMPO unataka kuuambia umma Stat TV ni mali ya CHADEMA? Kwa hiyo kila kilicho kizuri ni cha CHADEMA? Nakushauri uiache STAR TV iendelee kuwa NEWTRAL USIIBAKE UKAIGOMBANISHA NA WAPENZI WAKE.
     
  10. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    star tv, tv ya ukweli no kupendelea chama fulani, big up to them!
     
  11. share

    share JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa Spika NAUNGA HOJA. TBC ni upumbavu mtupu. Ni kama CCM B! Haina mvuto na haibebeki.
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Minapenda sana pia taarifa zake za Habari,wanaeleza deep zaidi na habari nyingi za kutosha. Hlf eti kuna ka tivii kanasoma hbr za kimataifa habari moja tu.


    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  13. M

    Magana Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera star tv ningependa niite tv ya taifa. Star tv hakuna kulemba wala upendeleo big up sana.
    Tbc tv ya chama cha mapindu nawatakiwa kifo chema.
    ( R.I.P TBC)
     
Loading...