Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv Decoder

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Azikiwe, May 17, 2010.

  1. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari watu wa JF?

    Natanguliza samahani kuwa kichwa kilipashwa kusomeka Star Times Decoder

    Kwa watumiaji wa Decoder za Star Times, naomba nisikie maoni yenu juu mambo haya:

    1) Stations nyongi huwa hazipatikani kwa muda fulani fulani.
    2) Vipindi vinavyoonyeshwa hujirudia mara kwa mara, yaani ni kama vile wanatuonyesha mikanda fulani!
    3) Vipindi vinavyoonyeshawa ni vya siku nyingi mno!
    4) Je kuna usalama hapa kweli? Au ndiyo usanii kama kawaida? Au ndiyo yale yale ya GTV?
    5) Sasa tunafanyaje ili kuepuka na matatizo mbele ya safari?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni kweli stesheni nyingi hazionekani na ukiwauliza wanadai ni antena yako ndo ina matatizo au eneo ulilopo sio zuri.Hapa hakuna cha kufanya kwa vile sina uhakika kama hizo decoder zina warannty.Ndio kusema hapa ni hasara tu.
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wanaleta yale yale ya GTV,bongo bwana.
     
  4. B

    Bizzly Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kuhusu hilo la vipindi kujirudia rudia hata mimi nimeliona. nadhani tunarudi kulekule tulikotoka.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani mnatuogopesha sisi ambao tunaplan kununua kama nivimeo mtushtue tusiingie mkenge wote.kweli nchi imekua shamba la mgumba
     
  6. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yote uliyotaja hapo juu ni sahihi

    1. Station zao zinakwama kwama picha na sauti
    2. Channel zao lugha inayosemwa ni Kichina na Kifaransa Je huu ni uungwana !!!!!!!!!!
    3. Audio ya channel ten imechanganywa na Radio, Picha na sauti havielewani
    4. Channels wanazoonyesha ni FTA (Free To Air) From Eutelsat 2wA 10deg.E mwenye bidii ajaribu
    5. Hawana Anwani wachina hawa kama kuna mtu anawafahamu alete habari zao Tuwafamishe matatizo yao
    Nimejaribu kutafuta website yao zijafanikiwa
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yani havina raha yoyote kuvitazama hasa vinapokwamakwama na zile channels zinaonyesha no service muda wote.Ni kero kubwa kwa kweli.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuhusu hapo channel ten,Bonyeza remote yako sehemu imeandikwa track wakati ushai-select na sauti itabadilika.
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawa Startime ofisi zao ni pale TBC1 ndio HQ yao.
     
  10. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Sasa antena inakuwaje na matatizo halafu wakati mwingine (siku nyingine) zinaonekana fresh?
    Kudaadeki kwa hiyo bongo inaendelea kuwa jalala tu!?
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndio hivo ndugu yangu tushabambikiwa tena.
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Imekula kwangu, ningejua ningekunywa bia:angry:
     
  13. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We bwana we, we waacha tu!
     
  14. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni magic Fm Mkubwa, c Radio One. Na dawa yake ndiyo hiyo uliyopewa na Cherity hapa.
     
  15. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo brother Tido ametusanii!???
     
  16. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nilikaa bar na jamaa zangu kama tisa hivi...one of them alikuwa amempigia sales agent wa hiyo star times amletee decoder pmpja na antena ready for installation. Waliponidokeza malipo kuwa ni Tsh. 9,000 kwa mwezi (kama kumbukumbu zangu ni sahihi) nikawaambia hao ni matapeli...channel watakazo kuwa nazo nahisi zitakuwa ni channel za free.

    Baada ya muda jamaa wa Star times akafika na kutugawia brochure zao, baada ya kuipitia nikawaambia jamaa zangu pale pale live bila cheenga kwamba wasisubutu kununua kwani channel zote walizozionesha kwenye brochure zao ni free channel ambazo mtu yoyote akiwa na dish na decoder e.g. ya Strong anapata hizo channel plus many more without any monthly payments.

    Jamaa selling point yao ni kwamba wataonyesha mechi zote za kombe la dunia........cha kustaajabisha wataonesha kupitia TBC1 ambayo ni free channel (unaipata hata kwa antena ya 'chadema' zinazouzwa kwa tsh. 2000 uswahilini.

    Jamaa mmoja akajifanya mbishi na kununua hizo equipments for Tsh. 80,000.

    Baada ya siku tatu..........akanipigia simu akisema channel sometimes hazipatikani.......baadhi ya siku anapata channel 3 tu ambazo ni TBC1, BBC na CCTV.

    I will stick to DSTV though the monthly charge stand at tsh. 108,000 (which is on the high side by every standard) until I get a better deal.

    Mnaojaribu ku compare GTV na hawa matapeli wa Star Times sidhani kama mko sahihi, kwa maoni yangu GTV was super, ni economic meldown tu ndo iliwatikisa na kuwaondoa sokoni.

    My free advice: Cheap is expensive
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hehehehee! yani hapo kwenye red umepatia kweli.Ndio maana wachina wametuteka kisawasawa na feki zao kwa vile tuna-entertain cheap things.
     
  18. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last week ndo nimepewa nisome brochure yao, nashukuru kwa kunifumbua macho, kweli cheap ni expensive. Jamani hawa watu tuwatazame kwa jicho la tatu watatumaliza.
     
  19. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....star media ...imefulia,waongo,hawana jipya.....hawana ubora...bora uwe na dish la free,au la kulipia
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani jamani utapeli utaisha lini hapa tanzania jamani nani atamtetea mtanzania ikiwa tulowapa dhamana wanashirikiana na wezi kutuibia mchana kweupe
     
Loading...