Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star tv - dangerous love (movie)

Discussion in 'Entertainment' started by Technician, Mar 21, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........UPDATES..........
    Hatimaye Rado anauwawa na Prosephina,Aireen nae anatupwa toka juu ya
    gorofa na kufariki,anabaki Hommer na Prosephina.
    Prosephina anafanikiwa kumpata mama yake mzazi.maisha yanaendelea.

    ............................THE END..............................
    STAR TV

    DANGEROUS LOVE-MOVIE

    Nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa movie kali inayokwenda kwa jina

    la "DANGEROUS LOVE",Ama kweli kuna picha ambazo unaweza kuziona

    ukadhani hazikutungwa hapa duniani na binadamu wenzetu,ukweli

    ni picha ambayo imenifanya kuwahi nyumbani ili tu nipate muda

    mzuri wa ku-watch mpaka nione mwisho wake.

    Kuna mastaa kama watatu lakini kiongozi wao anaonekana zaidi

    ni Mr Hommer,kijana mtanashati,mwenye mapenzi ya kweli kwa

    Prosephina mwanamke ambaye alikuwa chaguo la Mr Rado kijana

    tajiri aliyetokea kumpenda sana Prosephina kiasi cha kutumia muda

    wake mwingi sana kumlinda asitoroke kwenye nyumba alimohifadhiwa.

    Lakini hata hivyo anamwajiri mtu aliyejifanya mfanyabiashara kwake kazi

    ya kumlinda Prosephina kutahamaki kaajiri mpenzi wake na mpango unasukwa wa

    kutoroka makazi yao na hatimaye wanakuwa wote mipango ya kufunga harusi inafanyika

    lakini harusi yenyewe inaingia utata baada ya msichana aliyekuwa kipenzi cha Mr Hommer

    aitwaye Aireen akituma majambazi kuteka gari la bibi harusi na kumshikilia ndani ya jengo

    lisilojulikana na hatimaye harusi kuvunjika.

    Leo ni wmendelezo wa picha yenyewe ukitaka usikose kuangalia STAR TV jioni saa 3.00 usiku

    baada tuu ya vichekesho vya uwanjani.

    Nawashukuru STAR TV kwa kurusha Movie kali hewani ambayo imenifanya niwahi kurudi

    nyumbani na kukuta watoto wakinisubiri kuangalia picha.
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa taarifa mkuu.
     
  3. double R

    double R JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Hizo nizo kazi za vichwa. Ila mie nawapa salute mtunzi na waongozaji wa La Revancha ( The Revange). All most all characters are serious concerned with the title. Nice choice of characters, they worked hardly. Nice location. You don't have to be busy with main characters only, other charaters have their stories too. Many life diversity have been explained here, love, fight, family, friendship, betrayal, loyalt, discrepancy, secrets, richness and poverty. Their explanation are in many ways and unique. As a work of art, it is real incredible to have so many different stories and relate them to one story of revange. I love it.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Asante kwa kutujuza habari za uwepo wa movie nzuri, ila nakupa ushauri wa bure, hapo kwenye red si vzr kuangalia movie za mapenzi na watoto, mnawakomaza mapema, halafu kesho keshokutwa mnarudi kuomba ushauri watoto wenu sijui wamefanya vituko gani na watoto wa jirani!

    Otherwise, thank you for briefing us.

    HP
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me napenda sana hii tamthilia hasahasa madam madel cjuw,maid wa prosfna,..na kamdomo ka mama homer,teh teh
    pia napenda UNTAMED BEAUTIES ya chanel ten,cjuw berenice atakufaje na roho yake!lol
    WOMAN OF STEEL,ya itv,imeniuma valentina alivoachwa kwenye mataa,cku ya ndoa,.bt nlifurah pia wicked cousn wa Valentina alivoumbuka airport,hahah
    CURSE BY THE SEA ya Capital tv,..Mario Cimaro(Victor Manuel)he is my fav! Tamthilia ni maigizo yanayoonesha uhalisia wa maisha!
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii movie inafundisha mambo mengi sana
    na sio mapenzi kwa mvulana na msichana tuu
    bali pia kwa mzazi,unamuona mama Hommer jinsi
    anavyowajali watoto wake?
    Pia inafundisha kutokataa tamaa,unamuona Hommer
    pamoja na mateso yote hakumuacha mpenzi wake
    Prosephina.Hata hivyo unamuona Hommer jinsi anavyowapenda
    wadogo zake?na kuwapa matumaini na ujasiri wa kutokata tamaa
    nataka na watoto wangu wawe kama Hommer,na mama yao awe
    kama mama yake Hommer.Watajifunza mazuri na si umalaya usio
    na mbele wala nyuma.
     
Loading...