Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star TV Arumeru Updates...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dazenp, Apr 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dazenp

    dazenp Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu Wana Arumeru mmeona nakusikia mengi ndani ya kipindi cha wiki tatu na mmeshuhudia mengi ndani ya wiki hizo, mmepata kila aina ya viburudisho nikiwa na maana waimbaji tofauti wamekuja, maandamano marefu ya pikipiki yakiwa katika misafara ya viongozi waliokuja kutembelea Arumeru mashariki....

    Tumesikia mengi sisi tulio mbali na kushuhudia video mbali mbali kwenye youtube zikihusu mikutano ya kampeni kama Za Livingstone Lusinde, Halima Mdee na Nassari mwenyewe ijapokuwa sijaona yeyote inayomuhusu kijana Siyoi...na sie tukapima na kujionea pumba ni zipi na mchele ni upi.....wahenga walinena na kusema Mungu na Maajabu yake ni Mengi...

    Basi Wana Arumeru nanyi leo ni zamu yenu kuchuja pumba na mchele na kumchagua yule ambaye atawawakilisha kwenye bunge kwa miaka iliyobaki...msidhihakiwe na Fulana, Khanga, Vitambaa na Bendera mlizopewa bali mtumie uwezo wa kiakili na kumuomba Mungu awape maono ya nani anafaa kuwa kiongozi ijapokuwa mimi naguswa sana na suala la kutengeneza barabara siku za kampeni na kumwagilia kwa malori ya fire ambapo siku nyumba ikiuungua hizo gari hazina maji....Mungu Ibariki Tanzania Mungu Ibariki Arumeru Mashariki
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atakayekuwa mbunge ni atayepigiwa kura nyingi na watu wa Arumeru Mashariki.

    Kwa hiyo matokeo yakitofautiana na Poll hii kutakuwa na maanadamano??
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    forecasting inakubalika
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yataanzia jf hadi kwa mzee wa totoz
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya, forecast njema.

    Yakitofautiana kusije kuwa na maneno ya 'imechakachuliwa, hata sehemu fulani tulitabiri mshindi ni fulani'

     
  6. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Masako, unakumbuka uchaguzi mkuu wakati Watangazaji wenu walipotaka kukusomea matokeo ya Urais toka majimboni ulikuwa unawahi kusema "hapo tulia! usitusomee hayo tupe tu ya Wabunge! kwanza". kitu hicho kilikupa doa kubwa sana.

    Leo matokeo yakikamilika yababdikwe kwenye kituo mara moja na utusomee. Hiyo ndo demokrasi na inapunguza makelele na hisia mbaya za kwamba kura zimeibiwa.

    Dada yangu Fatma, wewe usianze kusema kuwa mtu akipiga kura aende nyumbani. Utaratibu ni kutokuwa ndani ya mita 200 ukisha piga kura na pia kutofanya fujo yoyote. Watz wa leo ni wastaarabu wanaelewa maelekezo. Watu wasitishwe bali wawe huru kuchagua wanayemtaka na wawe tayari kuyakubali matokeo kushindwa au kushinda!


    Watu wanawasikiliza dunia nzima. Kama Wana habari mliobobea hamna haja ya kuwa biased watch your words my friends.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huwezi kuwapata wajinga hapa jf labda ujaribu magamba
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ITV ni wanafiki tu!ni vizuri tukapata updates za wanajf.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Masako huwa ananikosha hasa ktk update za matokdo japo yeye ni gamba
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Masako wengi tulimshangaa kwa alivyokuwa akifanya kupitia kwenye Luninga 2010; alijua kuwa mambo yangearibika endapo angewaruhusu waandishi kuripoti matokeo ya uraisi moja kwa moja kutoka kwenye vituo vya kupigia kura bila kupitia kwenye kikaango kwanza. Ngoja tuone kwa leo utaratibu utakuwaje kwani ninachoamini Masako bado ni yule yule.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nafuatilia ITV live, pia TBC wako live ila wanapokezana na studio.

    Kwa maoni yangu, Reinfred Masako anaanza kuzeeka!, amesema kuna vyama 18 vilivyoandikishwa na vyote vina haki sawa, kiusahihi, kuna vyama 21 vilivyoandikishwa, na hivyo vyama 19 ndivyo vilivyosajiliwa. Amechanganya kati ya kuandikishjwa na kusajiliwa!. Pia ameitaja idadi ya wapiga kura laki moja plus akiwaita ni wagombea, akimaanisha ndio wanaotarajiwa kupiga kura, wagombea ni 8!.

    Ukiondoa hizo teleza ulimi ndogo ndogo, ITV are doing a good job tofauti na TBC, ITV studio wanaripoti kwa sauti tuu bila picha, TBC wao, wamepeleka OB Arumeru ikiongozwa na Mtangazaji Elisha Elia ikiwa ni picha na sauti!.
     
  12. dazenp

    dazenp Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maana ya kuforecast ni kujua,which is the direction of many......mbona unaonekana kama hutaki kukubali ukweli @kongosho..majibu ya hapa ni predictions tuuu ukweli upo kwenye karatasi arumeru mashariki....but the idea is who really people think will win.....Unayosema nakuelewa na unachomaanisha is like Chadema are suspected winners ila watadhulumiwa if that is obvious then we know for sure Chadema are strong and wanakubalika the same applies to CCM likewise.....so predictions are allowed just like in a Football game
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bado hawako huru si mnakumbuko ambavyo walipigwa stop kutangaza
     
  14. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Upigaji kura umeanza tangu saa moja na mwisho wa kupiga kura itakuwa saa kumi na moja jioni. Uchaguzi una waangaliza wa ndani na nje, kulitokea rabsha baada ya baadhi ya mawakala wa chadema kukataliwa kwenye vituo vyao.

    Kuna jumla ya vituo 327. Tutaendelea kujuzana kwa kadri taarifa zinavyozidi kudondoka.
     
  15. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutakuletea matokeo na zoezi la UPIGAJI kura huko arumeru Mashariki na Kama uko arumeru tujulishe yanayotokea huko katika Maeneo tusipofika kwa faida ya watanzania nasi tutawafikishia kupitia luninga
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pamoja Kamanda!
     
  17. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Dats gud
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante,
    ila msitoweke hewan na ku2zuga na matatzo ya KIUFUNDI
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Pia radio one wamejiunga na itv so unaweza ku tune radio one
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...