Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Times vipi? Mbona siipati channels zao leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Aug 17, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Habari Wana JF,Naomba mnijuze kama kuna tatizo lolote la vinga'muzi vya star Times,Napata channel mbili tu:TBC1 & KBC,Kuna Tatizo lolote la kimfumo wa urushaji matangazo? Aksante.
     
  2. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kalipie wamekata matangazo probably. Pole mkuu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona ina vocha za kutosha tu,nilipia ya miezi miwili na bado mda haujaisha.Nikijalibu kusearch manual kwa freq 570 napata channel za ATN,sasa sijui tatizo lipo wapi exactly..

     
Loading...