Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Times nao wameanza magumashi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalunguine, Oct 1, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wadau kuanzia leo eti star times nayo wamekuwa kama ting na dstv,wanatoa huduma kwa mafungu au category,kuna mambo category na uhuru category!kwa nn msitoe taarifa mapema?,kwa huduma zipi za maaana?au ni hiyo UBC kuanza kuonyesha UEFA?
    Acheni ubabaishaji tutahamia ting sasa!
     
Loading...