Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Times na utapeli/uongo wa kushindwa kuonyesha fainali Euro 2012..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sosoliso, Jun 10, 2012.

  1. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Kipindi cha kuelekea kuanza kwa mashindano ya Uero 2012 StarTimes walikuwa wanatoa matangazo kwamba kupitia kwenye king'amuzi cha Startimes.. watakuwa wanaonyesha moja kwa moja fainali hizo kupitia UBC.. Cha ajabu na kushangaza ni baada ya kuonyesha mechi moja ya ufunguzi jana.. wameshindwa kuonyesha mechi nyingine iliofuata ya Russia vs Check.. za leo Holland vs Denmark na Portugal vs Germany.. Kinachouma ni kitendo cha kwenda kununua voucher ya Startimes kwa ajili ya kuangalia fainali ambazo sasa hazionyeshwi tena.. Nikalalamike wapi..?
    Kweli ambao hatuna hata hivi vidogo vitachukuliwa...
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kaka Startimes ya kichina toka lini Chinese can be reliable?hawana tofauti na magambaz
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mie wameniboa kinoma yani. F...uk em chinese burgers
     
  4. Master jay

    Master jay Senior Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilitaka kulipia kesho, bora mmetujuza mapema. Hawa ma'yutong' ni w..zi.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na nyie bana, UBC ni free to air. Startimes do not have control of what UBC does or doesn't. Wabongo wana tabia ya kushawishika kirahisi hata kwa vitu visivyo na mantiki.
     
  6. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ni kweli hata walipodanganywa kuwa uamsho walichoma makanisa wakanywa kila kitu bila kuichunguza serikali ya CCM na manyago yake
     
  7. Mutta

    Mutta Senior Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni wizi,kwa nini watangaze na watu walipie sh 18000 alafu wasioneshe bila taarifa?Tuandamdne tukawadai hela zetu.Mimi nililipia ijumaa.Kama hawakuwa na control na UBC kwa nini walitangaza?
     
  8. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjinga huamini kila neno!
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hata wangekupa taarifa isingesaidia, 'chinese model' hiyo babake.
    tungekua na serikali makini ingeshawafurusha hawa wababaishaji.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    it is partly tamaa ya sisi wapenda dezo na dishonesty ya hawa chongchung uchwara. it seems huku africa ndio wameona ni 'soko-mjinga' ambako hakuna regulation wala monitoring, ukimhonga ***** mmoja basi unavuna tu shamba la bibi-style. majuzi niliona waarabu fulani wanataka kucompete na hii blind bidding dhidi ya Skysports kuhusu rights za EPL baada ya mkataba wa sasa kuisha, Sky wenyewe matumbo joto maana maarab washaanza kuuza sports package as low as $ 10 in France. Sasa ktk hali kaa hiyo haingii akilini DSTV kutulipisha $ 80 kwa kuunga package zote hata kama huna interest nazo, huu ni unyonyaji na sadly hakuna wa kuukemea.
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dawa ni kuleta ushindani.
     
  12. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    chezea mchina wewe kwao kila kitu feki mpaka decoder so mchezo jaman inakuaje wale Ting nao wanahuduma nzur? au ndo bongo land ye2? hao star times kama nimestuka cjalipia.
     
  13. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanachangia hapa kama watumwa,hivi unawezaje kusema mtu anapenda dezo wakati analipia,hata kama ni kidogo anastahili apate kile alichoahidiwa,ni wengi wamenunua vin'gamuzi ili waangalie euro,halafu star times wameaminika kwa kua wako ubia na TBC kumbe hamna chochote ni ubabaishaji tu,mi bado nafikiria ninunua kin'gamuzi gani maana bado sijaona,ina maana gani ununue king'amuzi halafu mechi za maana kama za euro hupati?
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama angekuwa ametangaza Nape habari hizi nicingeamini hata kidogo.. Bt hawa waliotangaza ni wafanya biashara ambao tuliingia nao mkataba kihalali na serikali kupitia TCRA wanalijua hilo..
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kazi kweli kweli
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu ilikuja GTv hapa.. Gharama zao zilikuwa zaidi ya nusu ya gharama za DSTV.. Bahati mbaya ikawa mhanga wa anguko la uchumi.. Ninachokiona ni ushirikiano mchafu kati DSTV (multchoice) na viongozi wetu hapa.. Haingii akilini TBC kushindwa kuonyesha mashindano makubwa wakati television za nchi nyingine zinarusha matangazo..
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hehehe... makuburu siku zote watakuwa makaburu
     
  18. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Halafu kinachouma Mkuu nimepiga namba zao za customer care wamenisubirisha mpaka cimu ikakata.. Kuja kuangalia salio limeisha.. Yaani salio la shs elfu 4 na ushee limeisha kwa kuwapigia wao.. Huu ni wizi wa saa sita mchana.. May their souls rest in hell wakifa.. Damn dem..
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    What is UBC, pls????
     
  20. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    UBC ni TBC ya Uganda
     
Loading...