Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star times na dstv...........

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majogajo, Apr 2, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadau hivi kuwa wakala wa Star times na DSTV nn vnatakiwa au uwe na mtaji wa shngp? na je faida zake ni zipi? je maombi ya uwakala unayatuma wapi?
     
  2. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukibahatika kuwa wakala wa star times napmba nikupe kigamuzi changu cha star times ukiuze. Kila siku wanapandisha bei wali anza na elfu tisa ikajaa uhuru package 18000/= na sasa kilmanjaro package ama kweli mchina atatumaliza na huduma zake mbovu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kuwa na king'amuzi chas star times ni kujitakia presha tu. Mimi ninacho lakini ukitaka nitakupa bure ili uwagawie wengine
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,861
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Nenda office zao Fanya utafti acha kuwa mzito Wa kufikiri wewe.

     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    katafute mtu wauswazi umpatie kama unaona unaweza kigawa bure..
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona rafiki yangu aliniambia Star Times bomba, yeye alikuwa hajalipia muda mrefu lakini inaonesha tu...bado kidogo nishushe dish la DSTV chini.
     
  7. m

    majogajo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nakuomba ww ushauri ili kurahisisha..ili nikienda pale niwe nimejipanga....na nhc haujui kama mm npo kijijini so inahitaji niandae nauli.........upo hapo?
     
Loading...