Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

star times mnabore

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, May 3, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    this is too much,mbna 2nawalipa hela 9000 kila mwez lakini mnatufanyia uhuni? Imagine hamna chanel hata moja inayoonesha uefa league! Arusha kbc1 haishiki ,sibuka wanaonesha movie,sasa cc 2naangalia mpira wapi.acheni wizi wa kijinga usio na maana,mnatujazia chanel zenu za chna zna2saidia nn cc...wana jf embu nambieni kama kuna ving'amuz vya maana niachane na hawa wahuni star times
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mwenzenu niko na king'amuzi cha TING nakula LIVE TU hapa kupitia KBC na ATN.
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wanakera kama nn, mi nahis wamefanya kusudi...haiwezekani sibuka waoneshe movie na kbc1 no service af mchezo ukiisha utaiona kbc1 inarudi hewani...
     
  4. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yani mi nmemind sn,ngepata namba za cm ya mkurugenzi wa star times ngemtukana sana...haya ni makusudi 2tahamia ting...pumbavuuu
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mi mwanzo nlidhan ni changu 2 ndo hakishki kbc1,kumbe vyote havishiki,haya ni makusudi
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    poleni sana wandugu
     
  7. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hakuna cha kupoa,tayari nmeshakosa kuangalia gem ya muhm leo...ole wao kesho 2cone gem ya man u watanrudishia hela yangu ntakichukia king'amuzi 4rever
     
  8. M

    Mr D47 Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnapenda vya rahic chukuen dstv
     
  9. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu tumetofautiana uwezo
     
  10. m

    mob JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mimi nallia na serikali kwa nini hawa jamaa hawalipi kodi ya VAT au ni mradi wa watu. jamani anaglieni risiti zetu hawa watu hawalipi mapato je TRA ivi vile vifaa vya kodi hawajapewa au
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Labda ni kbc1 ya kichina hiyo, sio ya Kenya!!!!

    Kweli wachina hawaaminiki hata ukiwaamini.
     
  12. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanzania ni dampo la wachina,kila takataka wanatuletea..hata hiyo star times ni takataka yao pia,haina ubora!!
     
  13. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa kunasanasa sasa hata raha haina:A S cry:
     
  14. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nijuavyo mimi ni kuwa vitu vinavyohusika na technolojia kama computers, printers etc huwa hazina vat nadhani na decoder zitakuwa kwenye kundi hilo.
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi jana ndo nimefunga star times, nikaambiwa wataonesha mechi ya mpaka naenda kulala walikuwa wakionesha vichekesho tu, kweli wadau tuelekezeni wale wanao onesha mpira na si katuni
     
  16. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapuuzi kweli. tatizo la hawa jamaa ni washirika wa TBC. mambo yao yanaenda kichama-chama. jana wamenigandisha nasubiri EL-Classico kumbe cheche. Waliondoa NTV bila maelezo ya kutosha na haijawahi kurudi.

    kuna jamaa wanajiita EASY TV wana ving'amuzi poa sana. Ila inahitaji uwe na angalau kilo na nusu kukipata. kina channel zote za maana. Kama kuna local channel isiyokuwepo si zaidi ya 2. nawanyemelea.
     
Loading...