Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Times inaboa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Officer2009, Jan 4, 2012.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Ni imani yangu kuwa mtakubaliana na mimi kuwa Star Times hawana jipya na kuwa chaneli zao zinaboa ile mbaya! Ni mwezi wa tatu huu sijanunua vocha, infact nafikiria kununua dish. Ushauri wangu ni kuwa wateja wa Star Times tugome kwa pamoja kununua vocha hadi hapo watakapoboresha huduma yao.
     
  2. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    Wanakosa creativity ideas za Tido Mhando waliyeondolewa na serikali kwa mizengwe! Muda si mrefu watarudi kwenye TVT. Haya ndiyo matokeo ya kuendesha asasi za kitaalamu kisiasa.
     
  3. Ikimura

    Ikimura Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nsha goma kitambo
     
  4. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawana ubunifu hata kidogo mi nimeacha kabisa kulipia nataka sikumoja nilivunje mbele ya ofisi zao wajue
     
  5. M

    Mringo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ............................................................
    kwa sasa nina kama mwezi wa nne sasa sijawahi kulipia...nimekiweka ktk list ya hasara niliyopata ktk mwaka wa fedha 2010/2011
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    SIKU UTAKAYOENDA OFISINI KWAO UNISHTUE TWENDE WOTE TUKAYAPASUEPASUE ntajitahd nije na waandish wa habari
     
  7. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mie nimegoma muda mrefu sasa kutumia star timez! natumia dstv
     
  8. e

    elimsu Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaboa mno. chanel zenyewe za kifaransa tu hata hazieleweki.
     
Loading...