Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Times advert most boaring advet ot the year, take it away please

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALABASH, Jan 3, 2012.

  1. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The creator of STAR TIMES advertisement cannot be anything but MEDIOCRE and totaly devoid of any sense of creativity. To watch the man in the advert (I do not know his name) clowning himself with undirected laugh is both boring and nauseating. Please take it awaay from our Tv screens fast.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,693
    Trophy Points: 280
    Hahahaha nilidhani
    ni mie tu nakerekwa
    na kicheko kile cha
    kimagumash cha kanumba!
    Boring advert,
    boring chanels
    boring
    boring
    boring
    and booooring
     
  3. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa tangazo lile limekosa uhalisia na linakera wengi
     
  4. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks Msoffe and Chuma Chakavu for supporting me in my cry to have this STAR TIMES advert taken away from our tv screens and take it away fast please.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa.
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata hao star times wenyewee! Boring channels! Mi nimekatupilia mbali ka decoda kao!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,693
    Trophy Points: 280
    LEO NIMEONA ETI
    WANATANGAZA
    SJUI KUNA VOCHA
    za 3000
    5000
    18000
    asee wanaudh sn
     
  8. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kweli tangazo lao linaudhi badala ya kufurahisha, waliondoe
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ma channel yenyewe mengi hayana movies mpya mpya, lugha kuu kichina yani ovyoo!
     
  10. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Linakera sana. Labda ndo uwezo wetu ulipofikia..:smash:
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Cheki Billboards zao, Mtu huyo huyo anacheza karate mara ni mchezaji wa timu ya Serie A Italy , hakuna uhalisia kabisa
     
  12. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe tupo wengi tunaoboreka na huo mtangazo wa ajabu
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaani hilo tangazo linawapa the opposite effect. Linakimbiza wateja. Kanumba hawezi kuigiza film hivyo sijui nani aliwshadaa kuwa angeweza kuigiza tangazo.
    But lets face it, ving'amuzi vyenyewe pia ni hovyo so there
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yan boring,i hate masifa ya kanumba!startimes ni ujinga mwngne!
     
  15. n

    nndondo JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Niko na nyie, tumefikia mahali wateja hatuna thamani yale yele tunayofanyiwa na wanasiasa sasa na hawa wawekezaji wao wanafanya hivyo hivyo, hebu niambieni tangazo bovu si moja tu naomba kuongezea matangazo ya kutolewa kwenye TV zetu ni pamoja na ule uharo wa tigo na cowboy wa kiswahili na noti chache kwenye gunia la mchanga, na mwanamke wa tandale anayejiita shujaa na ujumbe usiojulikana hata kwamba anauza nini, hii yote ni kwa kuwa ma CEO waliojazwa nchi hii hawana uwezo ni takataka tupu hata hawana uwezo wa kusimamia marketing na watu waliojazwa kwenye marketing ni wapumbavu wasiosomea, hawana exposure wala experience
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    nafikiri kwa sababu christmas imeisha basi na lile tangazo litaisha soon. si kanumba wala yule msichana wote hovyo. uliona wapi zawadi inaombwa kwa fujo? ile nafikiri ndo style ya mademu tulonao. Mia
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yani king'amuzi kipo ndani, afu unampa mkeo kingine sijui akampe aliemtoa bikra?! Afu na nyie tigo,ivi karne ya 21, bado mnampa mshindi mamilioni kwenye gunia kweli? Dharau gani hii?
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehe, tangazo linasadifu uhalisia siyo?
     
  19. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi hakuna watu wengine kama Startimes??? Wanaboa kweli,kila siku wanaongeza chanel za china,hivi serikali imelala?hakuna term of reference??wanafanya tu kama wanavyotaka?? Nimepanga kuondoa decorder yao,bora niweke dish la free chanel kabisa!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukitaka tangazo lolote la maana lazima uzame mfukoni na kutoa hela ya kueleweka sasa kama wachina ni wabahili hayo ndio matokeo ya kuwa na cheap adverts kutokana na hela iliyotolewa, some people think ubora wa advert don't matter that much ndio maana kuna matangazo chungu nzima ambayo ubora wake hauendani na kampuni yenyewe au wengine wanachukua picha za mastaa wa nje ndio wanafanya matangazo yao kuepuka gharama kubwa za kutengeneza tangazo
     
Loading...