Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star time

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Davies_007, Mar 11, 2011.

  1. D

    Davies_007 Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zile chanel ambazo nilikuwa nazipata kwenye star times kwa kuningiza namba 698 zimepotea uchakachuaji uko vipi hapo?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pole!
    Tumeshagundua janja yenu, hamtaweza tena!
     
  3. D

    Davies_007 Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora mngeziacha coz michanel yote ya star time ni mibaya afadhari ya TING kidogo inavutia,
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na vingamuzi vyenu tunatupa jalalani.
     
  5. D

    Davies_007 Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    michanel Mibovu, movie za kizamani ule ni wizi na ufisadi Mtupu, kama wewe ni Mdau wa STAR TIME naomba nikwambie dikoda zenu tunazitupa mtaangalia wenyewe, ule ni wizi
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu zikijisearch outomatic zinafuta zile inabidi usearch manual utazipata bila shida na ss hivi aitoi tena ile erro
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    achana na zile chanel zao tumia zile chanel za kuchakachua zipo nyingi kuliko za kwao yani raha tu ucpogundua utaichukia
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akuna aja mkuu zinachakachulika unapata chanel kibao nzuri tutumie hii nafasi
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli ila ukiangalia zile chanel za kuchakachua zipo nzuri kibao kuliko ata ting
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole samaki pole, wanavyokufanya, pole startimes pole, wanavyokuchakachua
     
  11. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkubwa naomba namba za kuchakachua nitumie kwny pm hawa majamaa wasiione.
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala ucjali 530, zingine utazipata pale unaposachi outmatc utaziona zinakili alafu search manual
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala ucjali 530, zingine utazipata pale unaposachi outmatc utaziona zinakili alafu search manual
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poa wakubwa.
     
  15. G

    Godfreymk Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nipen hiyo stail ya uchakachuaji wa star times
     
  16. G

    Godfreymk Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Man nipe hiyo stail ya kuchakachua star times
     
  17. D

    Davies_007 Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu Kuingiza Namba zimekataa nipe tips za Kuchakachua mkuu
     
  18. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    inaamana ting ndo haichakachuliki wajamen tupeane maujanja please nchi ishauzwa hii
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    dah ting sasa hivi bomba kinooma nakula dubai sports1 ni bundesliga wikiendi yote ss hivi navyoandika kuna game kali ya hannovover fc na fc cologne LIVE hannover tayari keshatunguliwa kimoja. kuna kbc1 ya kenya champions league live wanaonesha wrestling wwe kuna ajazeera channel ten eatv itv ghana tv ni movie kwa kwenda mbele. uki search all chanel automatic kwenye ting wapata chanelckm 75 hivi uganda UBC citizen ya kenya kbc1 za kichina km sita hivi movies na news kuna action tv movies dubai sports 1&2 channels za uarabuni lkn za movies tu km nne hivi ikiwamo na mbc yaani mpaka TVZ ya kina yakheee inaonekana
     
  20. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    babake hayo mamuvi ya kilongi sisi wengini wajameni tunayamaindi kinoma , kama ya makauboi, mamuvi ya kina klint istiwudi na mengine mengi ya longi
     
Loading...