Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Time hamtutendei haki.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eraldius, Jul 6, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi mnajiona sawa.Mpaka tv inayoendeshwa kwa kodi zetu tuilipie? Eti airtime ikiisha wanakata mpaka TBC1.Kwahiyo nayenyewe tuite chanel ya kulipia.Kweli hii ni TEKNOBANIA
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    cha ajabu ni kwamba, pale kwangu kimara mwisho haikamati, nimejaribu kuelekeza kiantena kisarawe weee haikamati, nikakirusha kabatini nikanunua kingámuzi kingine....kwasababu nilishakinunua, naomba waweke mitambo ya kusambaza network yao dsm nzima...kuna maeneo mengi tu dsm hayakamati..hasa kimara huku.
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,098
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakubhaliana na wewe kua hawa wanatuibia sana na technologia yao ya kichinachina.
    Lakini hapo kwenye red! NO. Kwa sababu hapa kwangu siku ya tatu hii wamekata coz sijalipa lakini tbc 1 tu ndo kama kawa inaonesha.
     
  4. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenunua decoder gani inayokamata vizuri zaidi?
     
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mbona mimi sijalipia na ninangalia tbc1 hawajaikata, na ninaishi kimara stop ninapata stesheni zote kwa ile antena ya ndogo ya ndani.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ingetakiwaga isinunuliwe kamwe hala tuone wangepeka wapi!

    Kale kadeki chao nimeweka hapa ndani tu!
    Haikamataki!
    Wizi mtupu!


    Nafikiri hili ni mradi wa mtu fulani fisadi
     
  7. R

    Ramanengo Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nakushauri ununue dikoda ya ting'i
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bw.Hute suala la kukamata au kutokamata signal linatokana na eneo ulipo mfano Kimara kuna mabonde na milima yakutosha inategemea wapi ulipo. ama sio?
     
  9. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante.
     
  10. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi tupeane maujanja jinsi ya kukichakachua uwe ulipii na unakamata stesheni zote.
     
  11. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi startimes hapa kimara niwazimu mtupu!
     
  12. M

    Mama Ngina Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakera zaidi pale unapangalia kitu / habari nzuri mara ina stuck.......utasubiri hapo na ikirudi ule uhondo umeshapita. Yaani ni balaa. Nimemulizia mtu wa hapo kwao anadai ninunue antenna ya nje coz mm natumia antenna ndogo ya ndani.
     
  13. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia walisema sabasaba waweka geographical mbona hatuioni,ubc wameireplace na emanuel tv hu ni wizi manina zao startym
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    awa jamaa uozo kweli,tena matapeli wasiojua kusoma nyakati
     
  15. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukitaka mateso nunua star times! Mara imekata, mara imeganda, kama antena ya nje ndo kabisa. Utaenda kuzungusha mpaka miguu iume! Ila ukikamata free channels ndio raha tupu. Ziko clear full mamuvie halafu bure!
     
  16. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,416
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kusema kweli hakuna sababu ya kulipia channels za humu nchini, hata na zile za Kenya mbona DSTV tuna angalia bila kulipiaTBC1,CITIZEN,KBC,CCTV na nyingine za kidini. Kwa maoni yangu STARTIMES isilipishe Channel zote za TBC, ITV(wakikubaliana),Channel10, MlimaniTV, ATN, CCTV, CITIZEN, KBC na za Uganda.
     
  17. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,416
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Hata ukinunua antenna ya nje ku-freeze mara kwa mara kwa picha na sauti kuko pale pale, uwezi kulinganisha StarTimes na DSTV. Mimi naona mambo ya kutokuwa serious na customer care kume-trickle down kutoka TBC mpaka StarTIMES!
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,416
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona niliwahi kuwasikia STARTIMES wanasema wana mbinu za kusambaza mawimbi kwenye mabonde na milima bila matatizo! Sasa sijuhi hizo zilikua ni mbinu za kuwachota akili raia au nini sijuhi!
     
  19. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukitaka mateso nunua star times! Mara imekata, mara imeganda, kama antena ya nje ndo kabisa. Utaenda kuzungusha mpaka miguu iume! Ila ukikamata free channels ndio raha tupu. Ziko clear full mamuvie halafu bure!
     
  20. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,605
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hamieni DSTV, angalia mfuko wako!
     
Loading...