Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star Time hamtutendei haki.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eraldius, Jul 6, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi mnajiona sawa.Mpaka tv inayoendeshwa kwa kodi zetu tuilipie? Eti airtime ikiisha wanakata mpaka TBC1.Kwahiyo nayenyewe tuite chanel ya kulipia.Hii yenu ni TEKNOBANIA.Mnaboa
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa wachina wamenikera mno kwanza huduma zao ni za ovyo waliahidi ikifika tarehe 20/6/2012 wataanza kuonyesha channel zote za ndani bure mpaka leo hakuna Star,Itv, chanel 5, capital c2c ctn dtv, pia wanaweza ondoa chanel bila hata notes, kimsingi wanakera kama tbccm
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    maeneo mengi ya kimara star time haioneshi, tunaomba mitambo bora ili tupate manake sisi wengine huku ndo kwetuuuuuuuuuuuu
     
  4. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hizi lawama zenu TBC, kwani hamjui kama wananchi wanalipishwa chaneli yao.Je wabunge hili mbona hamliongelei Bungeni.Au kwa kuwa nyie mna Dstv.
     
Loading...