Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star media jipangeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, May 15, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa wateja wanaotumia king'amuzi toka starmedia inakuwa kero kwani picha zinakwamakwama sana kiasi cha kuchosha na kufikiria kutolipia tena. Kama mnatusikia fanyieni kazi hili suala kwani wateja hawatarudi kulipia. Pia hizo chanel za kifaransa hazitusaidii, labda mfanye tafsiri. Mjitahidi katika hayo. Tunahitaji mawimbi yasiyo na mawaa. Antena zetu ziko poa kabisa
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwanzo mgumu mkuu vumilia mambo yatakuwa bomba bongo ndo tulivyo tunakurupuka kwanza kujipanga baadae
     
  3. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nilidhani ni tatizo langu tu kwa kuwa sababu naishi huku madongo kuinama. Inabidi wajirekebishe manake haina hata raha, mara upate vizuri mara ukwame kwame eeh, lakini ndo bidhaa za kichina zilivyo!
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mie nina bahati kwani haijawahi kunisumbua ingawaje kweli channels za kifaransa zimejaa.,sio mtaalamu wa mambo haya lakini nimekuwa nikijiuliza kama inawezekana wakaongeza local channels.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wakuu lakini kombe ndo hilo linakuja. Sijui kama watakuwa wamestabilize hadi wakati huo. Inaboa kweli. Labda mbongo utuambie inakuwaje haikusumbui. Au uko nyanda za juu?
     
Loading...