Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stanslaus boniface afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ngoshwe, May 28, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    NI YULE MWENDESHA MASHTAKA KESI ZA EPA, R I P BROTHER.
    MKURUGENZI Msaidizi wa Mashitaka nchini na Mwendesha Mashitaka mashuhuri katika kesi kubwa mbalimbali nchini, Stanslaus Boniface amefariki ghafla.

    Kwa mujibu wa taarifa zilizopatikana jana mchana na kuthibitishwa na Mkurugenzi wa
    Mashitaka (DPP), Eliezer Feleshi, Boniface alifariki ghafla jana asubuhi na chanzo cha kifo chake hakijafahamika.

    "Boniface amefariki leo (jana) alfajiri katika Hospitali ya Regency alikopelekwa baada ya kujisikia vibaya akiwa nyumbani kwake…msiba upo nyumbani kwake eneo la Chuo Kikuu cha Dar es Salaam," alisema Ofisa Habari wa Ofisi ya Mwanasheria Mkuu (AG), Siatu Msuya.

    Boniface alipata umaarufu katika kesi alizokuwa akiziendesha ambazo ni za wizi wa fedha za Akaunti ya Madeni ya Nje (EPA) katika Benki Kuu (BoT) ikiwamo inayomkabili kada wa CCM, Rajab Shaban Maranda na wafanyakazi wanne wa BoT wanaodaiwa kuiba Sh

    Nyingine ni ile ya wizi wa Sh bilioni 1.1 inayomkabili Bahati Mahenge na wenzake wanne.

    Boniface alizaliwa Februari 21, 1968 na ameacha mke na watoto watatu. Amewahi kufanya kazi kama Mwendesha Mashitaka Mkuu katika mikoa ya Mwanza, Mbeya na Dar es Salaam,

     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    RIP Stan
     
  3. h

    handboy Senior Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP umetangulia tutafuata bon
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P Council Stanslaus B.
     
  5. c

    chakarikamkopo Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip Bon......tutakumiss sana hasa mitaa ya Iganzo na Isanga
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Stan R.I.P
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waungwana nani anajua mahali ulipo msiba? Nyumbani kwake Chuo kikuu haitoshi. ni bora tukapata maelekezo zaidi. RIP ndugu yangu Stan
     
  8. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    MSIBA UPO

    UDSM kwenye nyumba za lecturers, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Mtaa wa Sinza Load Kitalu Na. 4 ni nyumba ipo jirani na UDASA CLUB ilipo...ukifika tu pale UDASA karibu na mlimani primary school utaona watu wengi
     
  9. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    MAZISHI ni kesho JUMANNE, MSIBA UPO

    UDSM kwenye nyumba za lecturers, Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Mtaa wa Sinza Load Kitalu Na. 4 ni nyumba ipo jirani na UDASA CLUB ilipo...ukifika tu pale UDASA karibu na mlimani primary school utaona watu wengi


     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Poleni sana kiongozi. Tupo pamodja.

    Mungu amrehemu Mpiganaji Stan. Tumepoteza mtu muhimu sana kwenye tasnia ya Sheria nchini, mtu aliyejitoa moyo wake wote kutumikia taifa hili, aliyekubali kufia nchi yake kwa kutumia akili yake. Mara zote alikuwa mfano wa wale waliomfuata.

    Matendo mema yana dhihirisha....wengi wanajua alivyokuwa mpiganaji.

    R.I.P



     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    R. I. P. Learned Counsel!
     
  12. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kaka umetangulia, tuko nyuma yako. Ulikuwa kioo chetu katika kusaka elimu.Isanga na Iganzo(Kwa macho) Mbeya ambako kuna mji wako wanakukumbuka.Mungu ailaze roho yako mahali pema peponi. Amen
     
  13. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    r.i.p brother
     
Loading...