Standing Orders For the Public Service, 2009!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Buchanan, Sep 9, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 12,666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    WanaJF, nimetafuta soft copy ya Kanuni za Kudumu kwa Utumishi wa Umma, 2009 (Standing Orders For the Public Service, 2009) bila mafanikio. Kama kuna mtu anayo naomba msaada aiweke hapa pls!
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 12,666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Learned bros and sisters bado kutembelea mitaa hii?
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja nawe ile nami mweupe, yaani sijui pa kuzipata hii ndio habari ya ofisi ya bi ghasia kwenye website yao hakuna?
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ninayo hard copy
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 12,666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Nimeitafuta kwenye tovuti ya Menejimenti ya Utumishi wa Umma sijaipata!
     
  6. SONGEA

    SONGEA JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau thread msg iliwekwa muda mrefu. Kama hii soft copy ipo naitafuta sana
     
  7. A

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    <br />
    <br />
    Chonde chonde mkuu inaitajika kama mapinduzi Tanzania 2015 weka namba yako nitakufuta mkuu okoa jahazi
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,916
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ninayo pia. Gharimia photocopy na gharama za kukutumia nitakusaidia instantly! Ni PM kama unahitaji maana huwa siji huku kwenye jukwaa hili mara kwa mara
     
  9. E

    Edison JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    standing order ni kama nyaraka za serikali mm nilishawahi kwenda wizara ya utumishi nikaambulia patupu nilijibiwa niende maktaba yao nikaenda nikakuta inauzwa tshs 25000 bado nikaambiwa kopi walizotoa zimeisha nisubiri kama baada ya wiki moja hivi nikaona uzushi kwanza mtu mwenyewe nakaa mkoani ikabidi nisepe!
     
  10. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nazitafuta
     
  11. kuti kavu

    kuti kavu Senior Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. Muce

    Muce JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana mkuu unajua kama ni mtumishi ukisha kuwa na hii kitu basi inakuwa safi sana katika kusimamia haki zako.
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 9,220
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 63
  14. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
  15. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,034
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    regulation
    zake mkuu 2003
     
  16. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 12,666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Mkuu hizi Standing Orders zenyewe ni "Regulations," kwa kuwa zimetengenezwa "Pursuant to S.35 (5) of the Public Service Act, Cap.298," sasa itakuwaje na "Regulation zake?" Anyway, tofautisha Public Service Regulations, 2003 na Standing Orders, 2009.
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 12,666
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
  18. J

    Jamuhuri Huru Senior Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaaah binafsi nashukuru sana mtu wangu, hii kitu nimeitafuta muda mrefu sana. Keep it up rafiki

    Wako


     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 9,220
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 63
    Nime-attach sheria zote mbili za ardhi. Kwa maana sikuweza kufahamu unataka sheria ipi ya ardhi.
     

    Attached Files:

  20. B

    BONANJE Senior Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kijana,nisaidie na mimi ninashida ya circolar ya maji vp nitaipata? nisaidieni jamani
     
  21. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #21
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,612
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    umenifaa sana mkubwa
     
  22. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #22
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 9,220
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 63
    Chifu BONANJE unataka sheria au sera ya maji?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  23. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #23
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 9,220
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 63
    Karibu chifu.
     
  24. MZALENDOWAKWELIKWELI

    MZALENDOWAKWELIKWELI JF-Expert Member

    #24
    Sep 4, 2013
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    NINAYO SOFTWARE YENYE SHERIA ZOTE ZA NCHI HII NA REGULATIONS ZAKE. NI'PM AU CHECK NAMI facebook.com/wisebizconsults
     
  25. M

    MALULI A J Member

    #25
    Sep 5, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeona niweke na pdf
     
  26. s

    sojak Senior Member

    #26
    Sep 12, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mbona hiyo standing orders for public servant siipati?wameshaitoa nini wakuu bac mwenye nayo atuwekee hapa .
     
  27. s

    sojak Senior Member

    #27
    Sep 12, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante wakuu nimeipata
     
  28. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #28
    Apr 17, 2014
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,383
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Mkuu MALULI A J, asante sana, pamoja na kuwa uliiweka hii kitu humu kitambo kidogo.

    Naomba kuuliza:

    1) Effective date ya kuanza kutumika hii edition ya 2009, ni lini?

    2) Je naweza kupata ile iliyokuwa replaced with this one? Yaani ile ya 1994 ? (soft copy)

    Asante.

    CC: Nzi , MZALENDOWAKWELIKWELI, Buchanan
     
  29. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #29
    Apr 17, 2014
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,383
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Kibirizi, angalia iko kwenye post no.25 hapo juu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  30. d

    dsanchawa Member

    #30
    May 13, 2014
    Joined: May 6, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye akiri akikwambia jambo la kipumbavu na wewe ukatambua kuwa ni la kipumbavu na ukalikubali hakika atakudharau sana (Mwl Julius Kambarage Nyerere)
     

Share This Page