Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

standardcharted bank

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by steveachi, Dec 31, 2011.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    wadau eeeeh,kwa wale wanaotaka kazi za ukweli tena hata mbele,ingieni kwenye website ya www.standardcharted.com/careers,hawajamaa sio wababaishaji kabisa kwanza hawana staili za kuvutana mkono,mm niliomba post fulani hv wakaniita kwenye online interview,nimeshindwa mwenyewe,nilipata 14/20 kwa kuwa ilikuwa ni ya dkk 25 hvyo muda ukafika nikawa cjamaliza maswali yote kujibu baadae wakanitumia mesegi kwenye email yao kwamba nijaribu next time
     
  2. N

    Naitwa Nani Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa Mdau nimekusoma!!
    Thanks for the good news!!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    kwani lazima upate zote ndo uajiriwe mkuu?
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkuu,tutajaribu tuone mwaka huu tunatokaje!
     
  5. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    ukipata zote unakuwa kwenye nafasi nzuri zaidi ya kuitwa mara ya pili kwani waombaji ni wengi sana na wengine wapo fit mbaya,hawa jamaa maswali yao mengi ni ya hesabu,hasa za charts,graphs n.k,ila yanajibika,ukiwa na speed nzuri ukafanikiwa kumaliza,itakuwa kheri kwako mkuu
     
  6. n

    nkansee Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa mdau.nitalifanyia kazi.
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    huo ndo usanii kama hujui. Std kuvutana ni kama kawaida yao,tangu nione izo online hakuna aliyewai kuajiriwa kupitia izo online aptitude test kwa benki uliyotaja. Ila nawajua wengi waliokokotana kuingia huko. Tusijidanganye!
     
Loading...