Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Standard Chatered Mikocheni Kulikoni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mchaga, Jan 21, 2009.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nikiwa mteja wa hii benki napenda kutoa masikitiko yangu kwa tawi lenu lilopo maeneo ya mikocheni.

    Kwa kipindi cha mara nne ndani ya mwezi 1 nimekwama kutoa pesa kwani huwa nakumbana na ujumbe wenye utata mkubwa.

    Mara ya mwisho mwezi huu wa January nilikwenda mida ya saa 11 asubuhi ambapo mashine ya ATM ilikuwa inaonekana haina tatizo lolote lakini nilipoweka kadi yangu nilipigwa na butwaa niliposhindwa kutoa pesa.

    Ukiangalia salio lipo lakini ukitaka kutoa pesa unakwama hii imenitokea mara nne kwangu binafsi ni KERO KUBWA. Hoyce na Lucy tatueni tatizo hili maana tunatoka mbali kufuata ATM mikocheni ambapo ukikwama inakubidi kwenda posta. Halafu kwa nini hamfungi mashine Mlimani City?

    NI HAYO TU...ASANTENI
     
  2. Jaramba

    Jaramba Member

    #2
    Jan 21, 2009
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoyce na Lucy ndio matechnician wao au?
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Fungua Acts NBC au CRDB wana ATM kila mahali Dar!
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaramba wao ni watu wa uhusiano, kwa namna moja au nyingine wanahusika.

    Hawa ndi nawafahamu hivyo ni channel nzuri ya kufikisha malalamiko yango, unamfahamu technician nimfahamishe?
     
  5. L

    Lorah JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii NBC hapana wana ka ATM kao makumbusho pale OIL COM kila wakati kinakuwa kinasikitika hakina hela, Jana tu siku nzima kilikuwa kinasikitika, halafu projection zao sijui zinakuwaje kila weekend most of the ATM zinakuwa hazina hela mi nimteja wa siku nyingi namshauri mwenzangu huyu wala asinuse NBC atapata pressure bure ATM mpaka uende muda wa kazi na sehemu iliyokaribu na ofisi ili ukishindwa uingie ndani loooo.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa Kama Unawafahamu, ya nini kuleta humu? Si ungewacontact direct moja kwa moja?
     
  7. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unafahamu maana ya forum?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimeona kwenye MS Word ni meeting, debate, discussions, round table, opportunity, medium and/or environment
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Just select medium. utapata jibu...
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ATM za Ma-Banki yote ni WIZI MTUPU: Mimi nina accts NBC, NMB, CRDB, StanChat, Exim, na StanBIC lakini kuna siku nilikuta ATM zote za haya mabenki "ZINASIKITIKA..." na bahati mbaya ilikuwa Jumapili. Nilianzia Mbezi mpaka Mjini x 2 bila mafanikio!

    I suspect kuwa
    - there is an infrastructure issue (poor connectivity)
    - Incompetency issues (staff entrusted to take care of ATM)
    - financial control issues (bankers can correct me on that)
    - technological issue (????_????)
    - social/culture issues (we never plan ahead... ndiyo maisha ya Ki-Tanzania)
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks nimepata jibu; i was thinking medium (as you selected) would have approached this "context wise" - yaani ATM problem, ambayo ni tatizo technical na sio Hoyce and Lucy; nisamehe sana

    Hata mimi kuna wakati nilikuwa napenda sana kuonekana najua kila mtu ninapo-complain nikashauriwa kuwatumia nuwajuao na si kuweka tatizo kwenye mfuko wa nylon wakati najua mlango wa solution
     
  12. L

    Labibah Member

    #12
    Jan 22, 2009
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya ulimwengu wa kwanza mnataka yaje huko wakati nyinyi mnaendekeza uwizi wenu,sisi tupo ulimwengu wa kwanza kwahiyo msijishebedue hii ni kawaida kwa bongo land, kama vipi nyinyi mnaolalamika tokeni huko bongo mje huku mamtoni kwa shangazi.

    Watu mpo bongo bado mnataka uduma za kimamtoni never ever,nabado si mnafuga ugonjwa(ccm) mpaka mkose umeme na maji ndo mtie hakili yaone kwanza yalivyo mnakosa uchungu na nchi yenu.
    mnajua babu zetu waliko itoa leo hii inachezewa na nyinyi mnachekelea eti ATM mmeona ATM tu!!?
     
  13. K

    Kunda Member

    #13
    Jan 22, 2009
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labibah ungekuwa mzalendo kweli tungekuona ukipigana vita vya akina Zitto na Dr Slaa hapa nchini. Badala ya kuona wengine wajinga. Njoo ulete mabadiliko badala ya kujishebedua kwenye nchi za watu.
     
  14. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaazi kweli kweli.....
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..watu wengine wakipata kanafasi ka kutoka nje, inakuwa taabu. nawafahamu wengi tu ambao wakati mwingine hawapendi hata kuwa introduced kwamba wako nje ya nchi! Joob true true.
     
  16. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Operations za Mabenki Tanzania zinaitaji kuwa reviewed upya maana watu kama NMB wana software ambayo ni current ikiwa mounted kwenye operation software nzuri tu inayotumika na benki chache sana ulimwenguni ambazo zina cuting edge kwenye operations zake.

    Tatizo linabaki kwenye resources and capacity planning yetu, huwezi kuniambia kuwa wanaweka pesa kila siku halafu waisjue kiasi gani kinaitajika kwenye kila ATM yao tatizo ni kutoweza kutumia hizo resources tulizonazo effectively bali tunafanya kazi ili kazi iende na si kulizisha wateja wetu.

    Ukiwauliza even catchment area ya branch na ATMs zao hawawezi kukwambia exactly ni wapi na wanaexpect turn over ya withdraws wakati wa weekend kwenye ATMs hawawezi kukwambia kwa kuwa sisi ni wavivu wa kutumia data tulizonazo.

    Unaweza kusema wanaogopa wezi kubomoa hizo ATMs na kuiba pesa lakini kuna issue ya risk assessment and dealing with it, bora nini wateja wako wapate tabu au wewe umaximize return kwa kuwasumbua.
     
Loading...