Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stand ya mkoa ubungo kuwa na mlango mmoja wa kutoka ni sawa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BENNO URASSA, Apr 21, 2011.

  1. B

    BENNO URASSA New Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania hivi hii stand yetu ni sawa kuwa na mlango mmoja tu wa kutoka magari au mpaka litokee balaa humu ndio tuanze kutafuta wa kumlaumu hata ukija alfajiri hapa wakati wa kutoka mabasi na abiria ni fujo tupu sasa je ikitokea tatizo humu ndani si maafa ya kutisha yatatokea hapa stand watu na mali zao?.mimi nashauri iongezwe milango ya kuingia na kutoka na iwe kwa kanda mfano tanga arusha moshi mlango wao nakadhalika.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ile stand ilishapitwa na wakati, inafaa kuwa gereji tu. Stand gani imechoka mbaya, ile kodi ya ushuru inayokusanywa inafanya kazi? Kwa nini wasihamishie sehemu nyingine ya nzuri kubwa na yenye kutoa huduma vizuri? Hapo haifai hiyo stand, mfano angalia hao makampuni makubwa hawapaki ndani ya hiyo stand siku hizi.
    Ubungo stand inafaa ijengwe shopping complex kubwa siyo stand inayotunza wazembe wa kufanya kazi aka wezi, vibaka.
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lakini umefikiri vyema kwa hilo unalolilalamikia?.
    Kila mkoa mlango wake labda na wa kuingilia pia.Nani atalipa walinzi wa mageti yote hayo,au itabidi ada za magari ziongezwe na abiria wachangie.
    Hilo tatizo unalolihofia sioni kwamba ni zito katika eneo la wazi kama lile.Kwanza hakuna msongamano wa hii..vyo.Halafu mambo yakizidi ni rahisi kuchupa na kutoka kwenye zile kuta ukiweka kitu kidogo tu cha kusimamia.
     
Loading...