Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stand ya mabasi ya mikoani katika giza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgosingwa, Jul 12, 2011.

  1. M

    Mgosingwa Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi nimepitia pale Ubungo stand ya mkoa na kukuta hali ya giza ambayo sikuamini kabisa kwani kama nchi iliyopata uhuru miaka 50 iliyopita leo stand yetu kuu inakosa hata taa (Umeme) na tena tumeweka agent wa kuendesha stand ile (kama sikosei) hatuna hata standby generator!!! sielewi watawala wa nchi hii wanafanya nini juu ya wananchi wake!!! Usalama wa abiria na mizigo yao haupo tena kama hali ilivyo kuwa leo hii kwani kulisikika tu kelele na vilio vya watoto. CCM na serikali mnatupeleka wapi jamani hili ni swala dogo sana kwa uwezo wa serikali!!!
     
  2. H

    HOYANGA Senior Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa na safiri tr 12.may.2011 giza lilikuwa la kutisha sana labda luku imeisha leo kama ilivyoisha uwanja wa taifa.
     
Loading...