Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stand ya dala dala yauzwa kaufisadi kengine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Negrodemus, Feb 8, 2011.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyo kua ya kawaida manispaa stand ya dala dala iringa mjini yauzwa kwa mfanyabiashara maarufu hapa mjini, suala hilo limepelekea madereva hiace kugoma kuingia katika stand hiyo kwa takribani siku 3 na kupaki ktk kituo cha posta badala ya kituo kikuu cha miyomboni kilichouzwa, leo asubuh uongozi umekana hiyo tuhuma na naib meya kabanwa na kukanusha hilo suala. Ila ukwel ndio huo kituo cha miyombon iringa mjini hatunacho tena ni kaufisadi kengine tunauza mpk stand?
     
  2. S

    Selungo JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na bado.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    CCM OYEEEEEEEEE:popcorn:
     
Loading...