Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stand Up for your right

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Sep 27, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    CUF wakikata mbuga. Shiriki katika kuing'oa CCM na uwemo katika historia.Linda kura yako kwa hali yeyote ile.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mbinu za kulinda kura ni zipi? Ninavyojua kwa mujibu wa Sheria zetu za Uchaguzi ukimaliza kupiga kura ukitaka kubaki kituoni lazima uwe mita 100 au zaidi kutoka kwenye kituo chenyewe. Kura huwa zinaibiwa hasa wakati wa kuhesabu na kujumlisha. Huko nyuma mawakala wa vyama vya upinzani walikuwa wanatishwa na vyombo vya dola wakati wa kuhesabu au hata kufukuzwa kabisa. Uchaguzi wa 2000 nilipita vituo vingi jijini Dar es Salaam siku ya pili baada ya siku ya kupiga kura. Matokeo mengi yaliyokuwa yametundikwa kwenye vituo yalikuwa na sahihi za mawakala wa CCM peke yake. Na bado yalichukuliwa kama matokeo halali. Halafu kuna swala la njaa. Tumeona baadhi ya wagombea wa upinzani wakishindwa kurudisha fomu au kujitoa baada ya mafisadi kuwalambisha. Hivi mawakala njaa njaa wakilambishwa si wataachia tu? Kwa hiyo slogan ya LINDA KURA haitoshi. Tuelezane ni ipi mikakati ya kuzilinda. Serikali/CCM wameisha jiandaa na mabomu ya machozi na FFU wameshamwagwa sehemu zinazojulikna korofi kama Busanda. Siku ya siku anaweza kutolewa mtu roho ili CCM idumu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba video original bila ya huyo mvuta bangi. :becky:
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kudadadeki ,hapo hamna kosa bangi huko kwao ni normal au imekuwa nomarlized au legalized kama Holland nako ni kawaida tu ,hakuna matata ,sasa huyo ni mtu wa misimamo kama walivyo CUF ,wapo tayari kwa lolote pale inapobidi.Na wapo ngangari kama alivyo Bob ,hakufanya kosa kujilinda dhidi ya Sherrif Bronson ,analwambia ni self drffence na kama anakosa au amekosa basi yutayari kupokea hukumu ,so the CUF people are the with the same idears.kudadadeki !!:lol:
     
Loading...