Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stand up comedy

Discussion in 'Entertainment' started by Mwalimu, Nov 27, 2009.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=4JFC67E9iZ4&feature=related[/ame]

    We need something like this hapa nyumbani pia...have a nice wkend!
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Men.
    This guy is one of the richest guyz in Kenya.
    Very very good comedies infact.
    Ngoja nikakugongeee kwanza Thanks
     
  3. K

    Kelelee Senior Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    im sure we do but lemme say this.....judging from the few events i have been able to attend where the MC or guest of Honour etc tries to crack a joke....from the audience very few chuckles emerge. Seems like hapa home this type of comedy will take a long time to impress people bado tumezoea those action comedies...goosh i miss nairobi :(
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    teteteteh ngoja namie next time nikitembelea Narobi Kenya nikaone live
    thanks mtoa mada
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ze comedy hawana wazo jipya
    kweli
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    I am sure with the right talent around this kind of comedy will make a great impact, u r right tumezoea action comedies za kina masanja, bambo, kingwendu etc...where someone has to out a funny outfit, put a funny accent to impress...
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Am forced to press the Thanks again.
    Mwalimu ukiwatch Commedy za hawajamaaa, Utajua TZ tuna a long way to go.
    Unajua kina masanja sio 100% commedians. But ni wakosoa jamii in the form of Commedy. Do you get me?
    This is difference from this guy! Kuna mija alinivunja Mbavu. eti anamwamwambia mshkaji ni mweusi mpaka akisimama karibu na gunia la mkaa mteja akija atasema ''nipatie hii kubwa'' akijua mshkaji ni gunia la mkaa
     
  8. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atleast appreciate KIDOGO mlichonacho enyi wajukuu wa NYERERE, commedy wa hapa ndio wanaanza, btw bila wao wakenya mngeweza kuwalinganisha na nani?????? badala ya kuwatia moyo mwawananga, KAMA KAWAIDA YENU WATIZEDI, hamupendani HATA KIDOGO???? mnatemea jamaa waanze ghafla wawe juu sawa na wakenya??????

    SHAME ON YOU!!!!!!!!
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haya maneno yetu ya kujifariji ndio yanatupotezea muda!! Ndio maana bado tunasema tusiilaumu ATCL kwa kutolingana na Kenya Airways kwa vile ndio kwanza inaanza wakati ukweli ni kwamba mashirika yote mawili yalianza mwaka 1977 baada ya kuvunjika Jumuiya ya AfrikaMashariki! Wao sasa wanapaa anga za kimataifa wakati sisi bado tunajikongoja huku tukijifariji kuwa bado ndio kwanza tunaanza...!
     
  10. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania wanaweza standup vizuri tu. Unakumbuka baadhi ya maclassmate wako wale watundu waliokuwa wanatoa impromptu comentary kwa kila kinachotokea darasani? Hao ndiyo good candidates for standup ( tulikuwa tunasema wanatoa ndogondogo), au kwa sisi watu wa vijijini kuna watu huwa wanakaa stand ya basi wanasema vitu vya kuchekesha na hata vilabuni na mabaa wanachekesha hao watu wanatakiwa organization kidogo na kupunguza aibu wanaweza wakatoa standup safi , either kama writers au performers.

    Standup is an exagerated comentary on day to day issues.

    I always thought that Mr. Light Touch ( A. L.) anaweza kuwa mwandishi mzuri wa jokes au performer mzuri, I wish he could try a David Letterman or Jon Stewart type of show.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Komedi hii ni Classic, na inafurahisha kuisikiliza coz so0mebody has employed brains in it.
    Hakuna mambo ya kumsemasema mtu kila kukicha...mara...FULANI KAFULIA..fulani kasuuzia..Upumbafu mtupu!
     
Loading...