Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

STAND MPYA MBEZI MWISHO-Meya wa jiji hebu tupatie mchanganuo wa stand hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Nov 10, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wananchi tunaokaa huku Mbezi Morogoro road tunapata taabu sana kupita eneo la Mbezi mwisho hasa nyakati za asubuhi na jioni ndo usiseme ni balaa, kwa kufikiria kwa haraka stand mpya ilikuwa ndio sululisho ya foleni hasa za jioni.

    Kinachonishangaza imejengwa imekamilika miezi sasa lkn haifunguliwi tumechoka jamani na mwenendo na mipangilio yenu mibovu ya kazi, kwa nn msiifungue?

    Au hata kama pengine kuna tatizo zungumzeni kwenye media tujue basi!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanatafuta gia ya kuombea ulaji wa kura..
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kuna tangazo fulani kwenye redio ambapo wananchi wanailalamikia serikali kama ifuatavyo:

    -Tumeomba Visima mmetuletea NETI ZA MBU!
    -Tumeomba zahanati mmeleta mradi wa sungura!
    Tumeomba Barabara, mmeleta rediokaseti ya kijiji!


    Nadhani mradi huo ulijengwa pasipo consultation na stakeholders, na ndiyo maana umekuwa WhiteElepahant hata leo!
     
  4. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli mambo haya yanaudhi sana!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo haitafunguliwa hadi 2015??
     
  6. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni kweli eneo hilo ni nightmare ya aina yake. Ni kweli kwamba wengi tulitarajia kwamba hiyo standi mpya ingesaidia kuondoa hiyo foleni kama sio kuipunguza lakini mpaka leo bado haijafunguliwa.

    Kwanza waliijenga bila taa, sasa zimewekwa. Ukiangalia kwa karibu hiyo standi mpya bado ina mapungufu mengi. Sikutarajia stendi iliyojengwa katika karne hii iwe haina vyoo wala sehemu za maduka ya wasafiri kununua angalau maji ya kunywa na soft drinks.

    Na hasa ili suala la kutokuwa na vyoo kwa kweli sielewi huyo engineer aliyedesign hiyo stand alifikiria nini. Fikiria mtu umepanda daladala kutoka Posta mpya unakwenda Mbezi mwisho na hizo foleni za mji wetu huu, minimum unatumia masaa 3 kufika mbezi na ukishuka hakuna choo angalau kujisitiri kwa haja ndogo.

    Nafikiri kuchelewa kufunguliwa kwa stendi hiyo inawezekana kukawa kunachangiwa na tatizo la kutokuwepo kwa vyoo na sasa wanajaribu kutafuta suluhisho.

    Tiba
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  8. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ufunguzi utafanyika mwakani wakati wa mbio za mwenge!
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itafunguliwa siku ya kilele cha maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru,usijali mkuu! It has political interests.
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanamsubiri kubwa jinga akazindue maana hata vyoo huna anazindua hii mirad midogo ni kupeleka diwani wa eneo husika kuzindua
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Nimeshapiata mara nyingi sana pale, nimegundua kitu kimoja muhimu sana, ile stand haina CHOO au kama kipo basi labda kama kipo kilomita kadhaa kutoka pale lakini nimechunguza sana pale hakuna choo....
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ina choo hiyo kweli? Labda wameshtukia hilo.
     
  13. s

    sanjo JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, pole sana foleni ya Mbezi ni janga baya kabisa kwa wakazi wa maeneo hayo. Pesa nyingi na muda mwingi sana unapotea njiani. Cha kushangaa watawala wetu wanakuwa wagumu sana kukuswa na kero kama hizi. Safari bado tunayo kweli kweli.
     
  14. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ukiichunguza kwa makini ina mapungufu hii lkn ingekuwa bora waifungue tu walau daladala zikawa zinapack pale kuondoa mrundikano wa wagari hasa hz daladala za mbezi pale!Ishu ya choo turudi kumuuliza aliepewa tenda ya kujenga hii stand,coz hata vibanda vya maji na juisi hakuna ila jambo la msingi ifunguliwe hvy hvy kuondoa hadha tunayopata!!!!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mipododo
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    labda watu watajisaidia kwenye mifuko ya rambo na chupa. Watajengaje bila choo loh!
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ila haitapunguza sana foleni kwa sababu iko barabarani kama ilivyo ya sasa.
    daladala zitakua zinashusha na kupakia juu kwa juu esp. za kongowe,mlandizi msata nk

    Mfano mwingine ni pale tegeta napo ni janga la kitaifa!
     
  18. l

    lasix JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mi siishi maeneo hayo ila last week nilikua naenda kibaha,mbona nilijuta?toka saaa 11 jioni hadi saa 3 ndo nafika kiluvya.sina hamu na hiyo barabara
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mbona sijaona hata dalili ya taa hapo
     
  20. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamaa hawaoni kama ni tatizo hilo wao kwa sababu ten per cent yao tayari huku wengine tukiumia wanafurahia tuu!
     
Loading...