Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Stanchat wafanya stress testing kwenye security system

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by majany, Sep 21, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Guys kama mmesikia kuna taarifa kwamba standard chattered wamevamiwa na majambazi na kuibiwa kama walivyofanya pale CBA....Siyo kweli,it was just a stress test.....
     
Loading...